Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870

พอดีว่าวันศุกร์นี้ (5 กย.) จะไปซื้อการ์ดจออ่ะครับ
    1.ว่าจะเอา 3870 ไม่ทราบว่าจะเอาตัวไหน
    2.ยี่ห้อไหนดี ที่เย็นหน่อย
    3.ราคาประมาณเท่าไร
    สอบถาบนอกเรื่องนะครับ พอดีว่าจะติดพัดลมที่เคสเพิ่มสัก 2 ตัวที่มีLEDด้วย PSUของผมยี่ห้อดีไลท์ 450W จะเอาอยู่ไหมครับ แล้วพัดลมที่จะติดด้านข้างของเคส ดูดเข้าหรือดูดออกครับ ขอบคุณมากๆครับ

ดูข่าวAMDจะปรับราคาHD4600ซีรีส์ ลงอีก กะฆ่าNvidiaให้ตายเลยครับ 3870 ลองไปสาขาใหญ่ร้านนี้ดูเผื่อได้ของเลย http://www.pcresource.co.th/contact/head.html ที่ว่าลดราคา นั้นละ 37xxบาท

Comment

ดันๆ

Comment

ก็เอาตัว top ไปเลยท่านส่วนราคาลองสอบถามเอาผมก็ไม่ค่อยเเน่ใจช่วงนี้ราคาลงบ่อยมาก หรือไปซื้อห้องit ก็ได้
        เห็นปล่อยเยอะ คุ้มกว่าด้วย ประกันก็ไม่ต่างกันมาก

Comment

เน้นที่ความคุ้มค่าเเละราคา รวมถึงประกัน = ความพอไจ เมื่อได้เเล้วก็จัดมาซะ

Comment

37xxบาท คุ้มสุด

Comment

ดันๆ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                ก็เอาตัว top ไปเลยท่านส่วนราคาลองสอบถามเอาผมก็ไม่ค่อยเเน่ใจช่วงนี้ราคาลงบ่อยมาก หรือไปซื้อห้องit ก็ได้
                เห็นปล่อยเยอะ คุ้มกว่าด้วย ประกันก็ไม่ต่างกันมาก
                ^
                ^
                ^
                ^
                ตามนั้น

Comment

มีของปะคับ สั่งให้ผมตัวหนึ่ง 3700 ผมเอา...

Comment

Working...
                  X