Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบไม่เกินพัน มี 2.1 ตัวไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบไม่เกินพัน มี 2.1 ตัวไหนคุ้มค่าที่สุดครับ

ตามนั้นเลยครับ รบกวนเพื่อน ๆ แนะนำหน่อยครับ
    ถ้าบอกที่ซื้อได้ก็เยี่ยมเลยครับ

พันทิพย์โลดครับ มีให้ฟังเพียบ ราคาเท่านี้มีเยอะครับ

ส่วนใหญ่ไม่เกินพันผมเห็นลำโพง saag เยอะเหมือนกัน ครับ

Comment

สากเท่านั้นน อิอิ

Comment

น่าจะ saag

Comment

EACAN A-500 ถ้าหาได้นะ
          Saag ผมใช้ไปนานๆ ที่ปรับเสียงมีปัญหาทุกตัว บางทีออกดังไม่เท่ากันบ้าง
          มีเสียงซ่าบ้าง ปรับเสียงไม่พอ ต้องปรับให้มันสมดุลอีก

Comment

Working...
          X