Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยเสปกนี้เล่นเกมไรสูงๆได้บ้างตามลายเซ็นนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยเสปกนี้เล่นเกมไรสูงๆได้บ้างตามลายเซ็นนะครับ

ช่วยดูหน่อยเสปกนี้เล่นเกมไรสูงๆได้บ้างตามลายเซ็นนะครับ แล้วไปมันจะพอมั้ยถ้าผมOCอะคับ ลากไปได้ไกลป่าวสเปกนี้ เล่นcrysisถึงขั้นhighได้มั้ย ขอบคุณคร้าบ

Crysis ก็เล่นได้สัก High น่ะแหละครับ ประมาณนี้แหละ

ของแรงพอตัวเลยทีเดียว

Comment

ใช้ได้เลยทีเดียวครับ

Comment

จอ 1440 * 900 เล่นได้แบบ Medium Hi ลื่น
        ถ้าปรับ Hi หมด จะหนืดหน่อยๆ

Comment

เหอะๆ ผม Athlon 6000+ กับ 9600GT 800/1050/2000 ปรับ hi หมด 1680X1150 ยังหนืดๆเลยคับ

Comment

เกมส์แท้กล่องละ600.-
            แผ่นDVDผี400.-
            หาโหลด = ฟรี
            ยังไงก็ต้องหามาเล่นอยู่แล้ว ลองเองไปเลยคับ ชัวร์

Comment

Working...
            X