รบกวนหน่อยครับ คือผมมีปัญหาแบบนี้ครับ

การ์ดจอที่ใช้เป็น Asus EN8600GTS ครับ มีปัญหาตรงที่เจ้าน๊อตหกเหลี่ยมที่ยึดซิงค์ กับการ์ดจอ มันหักไปตัวหนึ่งครับ

อยากทราบว่า ถ้าจะหาซื้อเจ้าน๊อตตัวที่ว่านี่ มันหาซื้อได้ที่ไหนครับ ตัวเท่าไร เพราะว่าดูแล้วมัน เกลียวเล็กมากครับ เล็กกว่า น๊อตที่เราใช้ใส่ฮาร์ดดิส หรือ ใส่รองเมนบอร์ดด้วยซ้ำไป ตอนนี้กลุ้มใจมากครับ

****** ถ้าหากว่า หาไม่ได้หรือว่าได้แต่ราคามันแพง (ไม่แน่ใจว่าจะแพงไหม ต้องการแค่ ตัวเดียวครับ)
สมควรที่จะเปลี่ยนใจไปซื้อซิงค์สำหรับการ์ดจอใหม่เลยดีกว่าไหม ******

แล้วถ้าเปลี่ยนซิงค์ใหม่ น่าจะเป็นรุ่นไหนดีครับ ช่วยแนะนำให้หน่อยครับ ขอบคุณมากๆ ครับ