Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอยของ guitar hero for pc ในหาซื้อได้ที่ไหนคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอยของ guitar hero for pc ในหาซื้อได้ที่ไหนคับ

จริงๆ อยากได้แผ่นแท้เพราะ มีจอยแถมมาให้ด้วย แต่หาซื้อไม่ได้ ใครรู้จักบอกที
    ได้ยินว่า ใช้จอยของ play มาต่อได้แต่ต้องใช้ตัวแปลง มันทำได้จริงเหรอแล้วทำอย่างไร กลัวซื้อจอยมาแล้วใช้ไม่ได้ แนะนำทีคับ

ของ Play ได้ครับผมใช้อยู่ซื้อห้วแปลงเอาใช่ร่วมกับโปรแกรม Xpadder ครับ

Comment

เคยรู้มาว่า ถ้าใช้จอย play ต่อแล้วจะกด whammy ไม่ได้ จริงป่าว

Comment

จริงครับ

Comment

จริงครับ ต้องทำใจ โหมด Battle นี่แพ้ตลอดเลยเพราะกด whammy ไม่ได้เวลาถูกโจมตีอ่ะ ตอนนี้เลยมาเล่นบน PS2 ซะเลย

Comment

หัวแปลงกับจอยนี่ พันธุทิีพย์มีขายป่าว ตรงไหนครับ

Comment

ซีค่อน ชั้นโรงหนัง เดินมาทางร้านการ์ตูน จะมีขายอยู่ 2 ร้าน(ร้านที่2ถูกกว่า3-4ร้อย)

Comment

จอยกีต้าร์ของ เพล์2 มันใช้คันโยกไม่ได้ครับ โยกไปก็เหมือนกับกดดีด ผมใช้โปรแกรม joy2key เปลี่ยนปุ่มเอาให้มันกดปุ่ม start กลายเป็น คันโยกครับ ก็เสียอย่าง อดโยกเลย ไม่มันเลย

Comment

Working...
                X