Announcement

Collapse
No announcement yet.

จำลอง server ในเครื่องตัวเองไว้ แล้ว Set ค่า Permissions ยังไงหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จำลอง server ในเครื่องตัวเองไว้ แล้ว Set ค่า Permissions ยังไงหรอครับ

ผมใช้ windowsxp sp2 ตอนนี้ค่า Permissions อยู่ที่ 666
    อยากจะแก้ไขค่า Permissions เป็น 777 ต้องทำอย่างไรหรอครับ

ผมเคยแต่ set ใน linux อ่ะครับ

chmod 777 ชื่อFile

ประมาณนี้นะครับ

Comment

ติ๊ก Attributies : Read-only ออก ลองดูครับ ไม่รู้ใช่รึป่าว รอท่านต่อไปครับ

Comment

ติ๊ก Attributies : Read-only ออกแล้วล่ะครับ ก็ยังไมไ่ด้อยู่ดี

Comment

Permissions ของอะไรครับขอรายละเอียดหน่อย

Comment

Permissions File .php บางไฟล์ครับ
            คือผมเขียนเวป แล้วต้องการ test ในเครื่องของตัวเองก่อนครับ

Comment

Originally posted by nutrjay View Post
              Permissions File .php บางไฟล์ครับ
              คือผมเขียนเวป แล้วต้องการ test ในเครื่องของตัวเองก่อนครับ
              ใส่ไปใน Code php เลยครับ มีCode แจกอยู่ครับ ลองหาดู

Comment

Working...
              X