Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ ปรับเเสง/สี ยังไงก็ไม่เท่ากันซักที Dual monitors

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จอ ปรับเเสง/สี ยังไงก็ไม่เท่ากันซักที Dual monitors

ใครมีวิธีหรือพอเเนะนำได้บ้างครับ ขนาด reset เป็น default โรงงานเเล้ว เดิมๆมารุ่นเดียวกัน ยังสีไม่เหมือนกันเลย ฉนั้นเลยไม่มีทางเอา พวกเลข RGB จากอีกจอไปปรับอีกจอได้เลย จริงๆมันจะเหลื่อมๆกันนิดเดียว เเต่เราคนใช้ทุกวันมันดูออกอะครับ เห็นเเล้วหงุดหงิด

จากข้อมูลที่คุณให้มา ผมว่าทำใจง่ายกว่าครับ ถือคติชีวิตพอเพียง มันทำได้แค่นี้ก็แค่นี้ครับ

Comment

Working...
    X