Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมทำนามบัตรใช้ตัวไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมทำนามบัตรใช้ตัวไหนดีครับ

โปรแกรมทำนามบัตรอะครับ ผมมีอยู่หลายโปรแกรมมากให้เซตอัพ มันมีหลายตัวคับ แต่ไม่รู้ว่าอันไหนดีสุด ช่วยแนะนำทีนะครับ ว่าโปรแกรมทำนามบัตรชื่อว่าอะไรที่ท่านคิดว่าใช้งานง่ายและดีที่สุดครับ

ผม ใช้ Illustrator ชอบแบบทำเองไม่ชอบสำเร็จรูป อิอิ

Comment

corel draw ครับ

ตอนสร้างหน้ากระดาษให้สร้างขนาดเท่านามบัตรเลย ตอนจะปริ๊นเลือก prewiew แล้วไปเปลี่ยนเป็น A4

มันจะมีฟังชั่น ทำเครื่องหมายให้ตัดและแบ่งเป็น 10 ช่องได้ครับ

Comment

Working...
      X