Announcement

Collapse
No announcement yet.

++ มาโหวต GALAXY vga Contest กันจ้า++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ++ มาโหวต GALAXY vga Contest กันจ้า++

เชิญชวนมาร่วมโหวตผลงานส่งประกวด GALAXY vga contest ครับ

http://diy.alinkcorp.com/galaxy_cont...xy_contest.asp

ตามลิ้งนี้เลยครับผม

มาโหวตกันเยอะๆครับ

ขอฝากผลงานของผมเองด้วยครับผม

http://diy.alinkcorp.com/galaxy_cont..._vote.asp?id=8

ใครชอบช่วยโหวตขอให้หล่อๆ รวยๆ แฟนสวยๆ xx ใหญ่ๆ อิอิ แต่ท่าชอบผลงานคนอื่นก็เลือกโหวตเลยครับ ไม่ได้บังคับครับผม อยากให้มาโหวตกันเยอะๆ

ปล. ถูกหมวดป่าวนิ

โหวต ๆ กันครับ
    ของผมก็มีในนั้น 1แบบ

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
      โหวต ๆ กันครับ
      ของผมก็มีในนั้น 1แบบ
      เหอๆ เต้ว่านะ เท่าที่ดูด้วยg0uUp;หมูของเต้แล้ว

คิดว่า ต้องเป็นอันที่เป็นลายเหมือน โนเมีย ลามูร์ แน่ๆเลย

ดูจากหน้าตาพี่แล้ว ใช่แหงๆ ชัวร์ ป้าบ ล้าน ล้าน ล้าน ล้าน เปอร์เซนต์ !!~

555+ >w<

Comment

g0uUp;หมู ฟันธงจริงๆ เลย งานนี้

Comment

Originally posted by Wizardmans View Post
          g0uUp;หมู ฟันธงจริงๆ เลย งานนี้
          เงี้ยล่ะ ของเึค้าดีจริงๆ ต้องเข้าใจอ่ะนะ

ตาถึง ใช่อ่ิะ 55555+

Comment

เจอ 1 คนละ ใน OCZ มีคนส่งอีกป่าวหว่า

Comment

แต่ละอันสวยทั้งนั้นเลยคัฟฟฟฟฟ

Comment

สวยครับ

Comment

เหอะๆๆๆ .... ร่วมด้วยช่วยโหวต

Comment

ลายที่ผมชอบทำไมคะแนนนย้อยจังหว่า -*-

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
                      ลายที่ผมชอบทำไมคะแนนนย้อยจังหว่า -*-
                      จริง!

ไปชวนคนมาปั๊มดีกว่า

Comment

^^

Comment

ช่วยๆกันปั๊ม คะแนนจะได้เยอะๆ 555+

Comment

งานนี้ใครเพื่อนเยอะ คะแนนบาน อิอิ

Comment

Originally posted by Orangery View Post
                              งานนี้ใครเพื่อนเยอะ คะแนนบาน อิอิ
                              555+ ก็ว่างั้นล่ะครับลูกพี่

Comment

Working...
                              X