Announcement

Collapse
No announcement yet.

สวิท โมทเป็นออดิโอ้แล้วจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สวิท โมทเป็นออดิโอ้แล้วจอฟ้า

ไช้วินโด้วิสต้านะคับ ผมไช้ X-Fi Music อยู่อ่ะคับ สวิทเป็น โหมดเกม โหมดเอนเตอร์เทนเม้น เปิดได้ปรับเสียงได้ปกตินะงับพอสับสวิทมาเป็นออดิโอ้ จอฟ้าเลย เซงเป็ด โหลดไดร์เวอร์ไหม่จากเวบแล้วโหลดตัว โปรแกรมคอนโทร จากเวบแล้วอ่าาา

วานผู้เคยผ่านประสบการ์ณช่วยทีค้าบบบ

ลอง uninstall driver กับโปรแกรมของมันออกให้่หมดก่อนแล้วค่อยลงใหม่ดูรึยังครับ ไม่ใช่ลงทับเฉยๆนะ
    ถ้ายังไม่ได้ก็คงต้องลองลง windows ใหม่มั้ง

Comment

จากลับไปลองดุครับ

Comment

ได้แล้วคับ ลบๆๆๆๆออกไห้หมดแล้ว ลงวอฟแวร์ก่อน ตามด้วยไดร์จาหเนตคับ 5555 เสียงแหล่มกว่าSB0100ราวฟ้ากับดิน

Comment

Working...
        X