Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสใสใส กับวันว่างๆ ของบีบี้ นะฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสใสใส กับวันว่างๆ ของบีบี้ นะฮะ

เครื่อง/อุปกรณ์ ไม่ค่อยเทพเท่าไหร่นะพอเล่นเกมได้บ้างได้
    cpu e6300
    m/b DS3
    vga xFx 7900GS
    RAM 512*2 G-SKILL
    HDD Seagate 160G
    Cooling ZALMAN 9700
    psw ASUS 450w
    ชุดนี้ได้มาก็ถามเพื่อนๆจากเวปนี้เเล้วก็ไปตักสินใจไปซื้อเอาฮะ ตังในบัญชีหายไปครึ่งนึงเลยเเอบเซงนิดๆ เเรงบันดาลใจที่ทําให้ผม หมดตังเยอะขึ้น(เอาไปMOD)ท่านcartoonmewwเข้าไปดูpcของท่านเลยอยากทํามั่ง งบเลยปานปลายเเทนที่จะเป็นเคสธรรมดา เเต่ชอบฮะอิอิ

Last edited by บีบี้ นะฮะ; 15 Jan 2007, 17:09:22.

ไมโพรสไม่ติดหว่า

Comment

ต่ออิดนิด เดียวค่อยมาใหม่เเม่ใช่ให้ไปตลาด(ไม่รู้ว่ารูปใหญ่ไปป่าวนะ)

Last edited by บีบี้ นะฮะ; 15 Jan 2007, 17:01:27.

Comment

สวยคับ
        มีการถักเปีย เพิ่งเคยเห็น อิอิ

Comment

เคสใสเค้าเปิด power กันตรงไหนกันฮะ ไม่รู้ช่วยบอกที

Comment

ทำได้เรียบร้อยดี สมกับเป็นนะฮะ

Comment

กลับหัวอีกแล้วววววววววว อยากทำมั่งงงงง ไม่มีเครื่องมือ - -

สวยดีครับ logitec เป็นไงครับ นิ่มดีมั้ย ^^

Comment

มีถักด้วย เหอๆ สวยดีครับ..

Comment

รูปน้อยจังคับ น่าจะรูปแบบเต็ม ๆ มาให้ดูด้วย

Comment

อย่างสวยอะครับ

Comment

หลับไปไม่มีใครปลุกเลย มาโพรสต่อเลยนะฮะ

ปล.นุ่มโลจิเทคนุ่มดีครับท่านกบ เเต่อยากได้ คีย์บอดของท่านกบมากกว่านะ

Comment

ความรู้สึกของผมกับpcของผมไม่ไม่ค่อยได้MODเท่าไหร่เลยฮะเเค่กลับหัว

เคสใสส่วนมากปุ่มกดPWเค้าก็อยู่ข้างหน้ากันอะฮะ ปุ่มเงาๆเม็ดเล็กๆ ของผมอยู่ข้างพัดลมหน้าอะฮะ

Comment

ก็มีเเค่นี้อะฮะ สําหรับเคสใสของบีบี้ นะฮะ หมดลงละคอม1เครื่อง มันก็ไม่มีไรมาก
                          เรื่องถักเปียกะสายเป็นคนรักสวยรักงามอะฮะ(อะอะอะ ล้อเล่นฮะ) เลยจับถักเปียซะเลยดูน่ารักดี

ปล.มีไรติชมมาได้นะฮะ ผมจะได้เอาไปปรับปรุงฮะ
                          Last edited by บีบี้ นะฮะ; 15 Jan 2007, 23:15:04.

Comment

สวยดีคับท่าน โดยเฉพาะไอ่ถักเปียนี่....- -

Comment

ถักเปียได้น่ารักมากเลยนะฮะ เอ้ย นะครับ (อิอิ....เห็นน่ารักดีเลยเอามั่ง ล้อเล่นนะครับ)

พอเจอแสง UV เข้าไปก็โอ๊วว สวยงาม

Comment

Working...
                              X