Announcement

Collapse
No announcement yet.

com เป็นปไม่รู้เสียงดังมากช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• com เป็นปไม่รู้เสียงดังมากช่วยที

ไม่รู้อะมันเป็นไรเสียงดังมาก ไม่รู้เกียวกับsing เปล่า ช่วยทีนะคับ

เสียงอะไรครับที่ดัง เสียงพัดลม หรือเสียงติ๊ดๆเตือนจากลำโพงเคส

Comment

ดังไงละครับ

Comment

อาการนี้ พัดลมชัวร์

แกะติ๊กเกอร์เอาน้ำมันหยอด จบ

ปล. ถ้าไม่ถูกก็ดู คห. ต่อไป ~

Comment

คุณบอกแบบนี้ แล้วใครจะไปรู้งิ

แกะติ๊กเกอร์เอาน้ำมันหยอด จบ จิงเหรอครับ ไม่กลัวมันหนุนแล้วน้ำมันกระเด็นเลอะเทอะหมดเหรอครับ

ก็ลองแกะพัดลมออกจิงับ เทสดูว่าหายไหม

Comment

เสียงพัดลมCPU หรือการ์ดจอบางรุ่นครับ

Comment

ไอ้เสียงติ๊ดๆจากเคสแล้วคอมดับไป แต่เสียงยังอยู่ มันเป็นไรหรอครับมีวิธีแก้ยังไง เพราะเครื่องที่บ้านมันเป็นตอนเวลาเล่น DOTA ทุกที เล่นเนทธรรมดาไม่เป็น

Comment

Originally posted by mooh View Post
                คุณบอกแบบนี้ แล้วใครจะไปรู้งิ

แกะติ๊กเกอร์เอาน้ำมันหยอด จบ จิงเหรอครับ ไม่กลัวมันหนุนแล้วน้ำมันกระเด็นเลอะเทอะหมดเหรอครับ

ก็ลองแกะพัดลมออกจิงับ เทสดูว่าหายไหม

ไม่เลอะหรอกครับ ทำมาหลายตัวล่ะ

Comment

Working...
                X