Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามCrysisครับช่วงเเรกที่เจอกับรถถังสองคันอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามCrysisครับช่วงเเรกที่เจอกับรถถังสองคันอะครับ

ก่อนเจอมันคือเราไปช่วยตัวประกันผู้หญิงก่อนครับเเล้วจากนั้นเพื่อนเราจะบอกให้เราออกไปจัดการรถถัง เพื่อนเรากับผู้หญิงรอที่ห้อง
    ผมผ่านไม่ได้อะครับยิงยังไงมันก็ไม่เป็นไรคือตอนเเรกยิงตรงถังน้ำมันจนไฟรุกเเล้วก็เเค่นั้นครับ มีใครเล่นผ่านเเล้วช่วยบอกด้วยครับผมเพิ่งจะมาเล่นเกมส์เเนวนี้

ป.ล.สู้กับมันไปสักพักรถถังมันลอยขึ้นได้ด้วยเกียวอะไรกับเงือนไขของการผ่านฉากนี้รึเปล่าครับ
    ขอคุณมากครับ

Originally posted by phoodit View Post
    ก่อนเจอมันคือเราไปช่วยตัวประกันผู้หญิงก่อนครับเเล้วจากนั้นเพื่อนเราจะบอกให้เราออกไปจัดการรถถัง เพื่อนเรากับผู้หญิงรอที่ห้อง
    ผมผ่านไม่ได้อะครับยิงยังไงมันก็ไม่เป็นไรคือตอนเเรกยิงตรงถังน้ำมันจนไฟรุกเเล้วก็เเค่นั้นครับ มีใครเล่นผ่านเเล้วช่วยบอกด้วยครับผมเพิ่งจะมาเล่นเกมส์เเนวนี้

ป.ล.สู้กับมันไปสักพักรถถังมันลอยขึ้นได้ด้วยเกียวอะไรกับเงือนไขของการผ่านฉากนี้รึเปล่าครับ
    ขอคุณมากครับ

ถล่มให้พังทั้ง 2 คันเลยครับ เอา rocket ยิงมัน จะพังเร็ว เปลี่ยนโหมดพลังสูง จะได้ยิงแรงๆ

Comment

ด่านนี้ผ่านไม่ยากครับ
      ทำลายรถถังด้วย Rocket นะถูกแล้ว หรือชอบแปลกๆก็ ไปเอา C4 มาระเบิดเอง อิอิ สะใจ
      ถ้ายิงแล้วยังไม่พัง ให้กลับไปเอากระสุนต่อ มันอยู่ในอาคารนั้นแหละ เอาเสร็จก็ยิงต่อ
      ส่วนทำเลในการยิิง ก็แอบๆ ก้มๆ นอนๆ ครับ รับรองผ่านแน่ๆ

เรื่องรถถังลอยนั้น ผมว่าบั๊กแน่นอน อัพแพทช์ 1.2 น่าช่วยได้ครับ

Comment

ยิงมันให้ราบ

Comment

จรวดอยู่ในตึกที่เราไปช่วยผู้หญิงอ่ะ ห้องที่มีปืนวางอยู่เยอะๆ

Comment

ผมเคยเหาะกะดำดินได้ครับ เดินขึ้นเนินไป แทนที่จะเดินตามถนน มันเดินขึ้นฟ้า บางทีเจอเนินไม่ขึ้นเนินดำดินไปโผล่อีกฝั่ง ( ตอนยังไม่อัพแพท อัพแล้วยังไม่เจอ )

Comment

เกมนี้ ไม่เล่นแล้ว

Comment

ไม่รู้จะพูดยังไง -*-

Comment

อัพเเพทยังไงเหรอครับ

Comment

ผมเคยดำดิน ผมอัพในแผ่นอะเขาแถมมาให้

Comment

ผมเล่นด่านที่มีเรือสินค้าใหญ่ๆๆอ่ะครับ แล้วทำยังไงต่อหรอครับ เหลือแต่จุดสีเขียวจุดเดียวที่อยูบนเรือครับ ใครก็ได้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ

Comment

ขอบคุณมากครับผ่านเเล้วครับ

Comment

Originally posted by ton22150 View Post
                          ผมเล่นด่านที่มีเรือสินค้าใหญ่ๆๆอ่ะครับ แล้วทำยังไงต่อหรอครับ เหลือแต่จุดสีเขียวจุดเดียวที่อยูบนเรือครับ ใครก็ได้ช่วยบอกทีครับ ขอบคุณครับ
                          เอากล่องส่องทางไกล ส่องเพื่อไกล์เครื่องบินมาถล่มครับ

ปล.ออกมา***งๆแล้วเอากล่องส่องนะครับ เดี้ยวโดนลูกหลงตายเอา

Comment

Working...
                          X