Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ว่าเมนบอร์ดของผมรุ่นนี้มันดีหรือไม่ดียังไงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้หน่อยนะครับ ว่าเมนบอร์ดของผมรุ่นนี้มันดีหรือไม่ดียังไงอ่ะครับ

เมนบอร์ดดีหรือเปล่าครับ อัพอะไรได้ไหม ไรเงี้ย ตามประสาคนไม่รู้เรื่องนะครับ

ไปดีไปซื้อคอมชุดมาครับ

Last edited by abeer; 4 Sep 2008, 14:57:23.

ไม่ค่อยแม่นเรื่องชิพเซทเท่าไหร่ แต่รู้สึกว่า945นี่จะใช้ได้แต่กับบัส800นะครับ เครื่องคุณ cpu E4xxxใช่ไหมครับ

ถ้าเป็น945นี่รู้สึกว่าการอัพเกรดcpuจะค่อนข้างจำกัดครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post
      ไม่ค่อยแม่นเรื่องชิพเซทเท่าไหร่ แต่รู้สึกว่า945นี่จะใช้ได้แต่กับบัส800นะครับ เครื่องคุณ cpu E4xxxใช่ไหมครับ

ถ้าเป็น945นี่รู้สึกว่าการอัพเกรดcpuจะค่อนข้างจำกัดครับ
      Chip Intel 945 มันรับกับแรม 667 ไม่ไใช้เหรอครับ

Comment

ผมหมายถึงบัสของซีพียูน่ะครับ

Comment

แหะๆ

Comment

สงสัยเต็มที่ก็ได้แค่ E2xxx มั้งครับ

Comment

Working...
            X