Announcement

Collapse
No announcement yet.

Alcohol 120% ทำอะไรได้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Alcohol 120% ทำอะไรได้บ้าง

คือว่าผม load bit พวกเกมส์ PS2 Xbox360
    และเราก็ใช้ Alcohol 120% อ่าน file ที่เรา load มา และ Burn ลง DVD ได้เลยใช่ปะครับ??
    รบกวนแนะนำวิธีการใช้และมันมี programe ตัวอื่นดีๆ มีอีกปะครับ

ขอบคุณครับผม....

เอาไว้เปิดพวกไฟล์ image คับ มันจะคล้ายๆ กะ daemon

อีกอย่างมันสั่งไรท์ไฟล์ image ได้เลยคับ

Comment

ถ้าจะทำอะไรกับ iso ผมชอบ ultraiso หรือ power iso นะ
      จะ creat extract burn mount ได้หมด
      alcohol ดีตรงที่จะมีหน้าต่าง list ไฟล์ iso มาให้ เวลาเปิดแค่คลิ้กขวา แล้ว mount เลย ไม่ต้องเสียเวลามา browse หา เหมือน daemon tool

Comment

Originally posted by darkzezun View Post
        ถ้าจะทำอะไรกับ iso ผมชอบ ultraiso หรือ power iso นะ
        จะ creat extract burn mount ได้หมด
        alcohol ดีตรงที่จะมีหน้าต่าง list ไฟล์ iso มาให้ เวลาเปิดแค่คลิ้กขวา แล้ว mount เลย ไม่ต้องเสียเวลามา browse หา เหมือน daemon tool
        ขอบคุณมากสำหรับ ความคิดเห็น

Comment

Working...
        X