Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ XP 64bit ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ XP 64bit ครับ

ผมอยากรู้มากเลยครับ ผมลง Window ตัวนี้ไป แต่ลงไดรเวอร์การ์ดจอไม่ได้ ผมใช้การ์ดจอ GeForce 7300 GS ลงไดรเวอร์ที่มากับการ์ดไม่ได้ ผมเข้าใจถูกไหมว่า ไดรเวอร์ที่มีมาเนี่ยไม่ลองรับการใช้งานบน วิน 64 บิต ผมเลยไปหาโหลดในเว็บแต่ยังไม่ได้ลองติดตั้ง และมีอีกปัญหานึงครับ เวลาต่อเน็ต เป็นเน็ต Dial-up ธรรมดา เวลาต่อมันจะขึ้นว่า เออเร่อ 692 เป็นเพราะอะไรครับ ต้องแก้ไขอย่างไร แล้วที่ผมเข้าใจเรื่องไดรเวอร์การ์ดจอแบบนั้น ผมเข้าใจถูกหรือไม่ครับ

สเปคเครื่องนะครับ
    AMD Athlon 3500+ AM2
    ASUS M2V
    Kingtons 512/533
    80 GB SATA2
    NVIDIA GeForce 7300 GS

มองดูฮาร์ดแวร์รองรับ xp 64 bit ครับ
    ------------------------------
    ไม่ทราบว่า ไดร์เว่อร์โมเด็มเป็นเวอร์ชั่น 64 บิตหรือไม่ครับ

Comment

ขอบคุณครับ

ผมไม่แน่ใจว่าตัว XP x64 มันมีไดรเวอร์ให้เหมือน XP ตัวอื่นๆหรือป่าวครับ เพราะว่าปกติลง วินโดวเสร็จ โมเด็มก็จะใช้งานได้ทันทีเลย

Comment

หาที่ไหน

แล้วไดรเวอร์ ของโมเด็มที่รองรับ 64บิท หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ

Comment

Originally posted by มิว View Post
          แล้วไดรเวอร์ ของโมเด็มที่รองรับ 64บิท หาโหลดได้ที่ไหนบ้างครับ
          โหลดได้จากเวปไชต์ผู้ผลิตการ์ดนั้นครับ

Comment

อยากใช้บ้างจัง

Comment

Working...
            X