Announcement

Collapse
No announcement yet.

E7200 อุณหภูมิปกติป่าวคับดูให้หน่อยจิ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E7200 อุณหภูมิปกติป่าวคับดูให้หน่อยจิ...

ตามรูปข้างบนเลยครับ รัน Orthos ไปชั่วโมงนึง full load ตามรูปเลยครับ อยากถามว่าปกติไหมครับสำหรับเคสปิด+พัดลมข้างเคสเป่าเข้า+พัดลมหลังเคสดูดออก+ซิ้งเดิมๆที่แถมกับซีพียู ส่วนปกติ idle อยู่ที่ 40-43 องศา ใช้เมนบอร์ด P5QL-E

ดันๆๆ ตัวนี้ไม่ได้ OC เลยอ่า ทำไม่เป็น แหะๆ

Comment

ดันๆๆ ตัวนี้ไม่ได้ OC เลยอ่า ทำไม่เป็น แหะๆ

Comment

ปกติ

Comment

ผม Idle อยู่ที่ 34-35 องศาครับ Full อยู่ที่ 42-43 องศาครับ ห้องไม่แอร์

Comment

Working...
          X