Announcement

Collapse
No announcement yet.

โปรแกรมค้นหาเพลงสุดแสบ!...ที่ทำให้ค่ายเพลงทั่วโลกแทบเจ้ง!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โปรแกรมค้นหาเพลงสุดแสบ!...ที่ทำให้ค่ายเพลงทั่วโลกแทบเจ้ง!!!

Easy Mp3 Downloader 2.3.0.8
    โปรแกรมชั้นเซียนที่เกรียนไม่ค่อยรู้จัก.....มันเป็นโปรแกรมที่ใช้ในการค้นหาเพลง MP3 ในอินเทอร์เน็ตโดยเฉพาะ "ย้ำโดยเฉพาะ" นะครับ การใช้งานง่ายมากๆ เด็กอนุบาลยังทำเป็นเพียงป้อนชื่อเพลงลงในช่องค้นหาแล้วกดปุ่ม Search MP3 Now! เท่านี้เพลงที่มีชื่อตามคำที่เราใส่ลงไปก็จะวิ่งปรืดๆๆๆๆๆ ออกมาในบัดดล...เสร็จแล้วเราสามารถกดฟังได้ทันทีหรือจะดาวน์โหลดมาเก็บไว้ในคอมพ์เราก็ไม่ว่ากันครับ...เทพๆ แบนี้ไม่หามาไว้ประดับบารมีกันมั้งหรือครับพี่น้อง! (ป้อนชื่อภาษไทยจะออกมาเป็นต่างดาวนะครับไม่ต้องตกใจป้อนให้ตรงกับคำที่ค้นหาก็พอ)

ดาวน์โหลด : [ กดที่นี่ ] หรืออีก 12,000 โปรแกรม --> [ ที่นี่ ]

แหล่มครับ

Comment

อุดหนุนของแท้ด้วยก็ดีคับ

Comment

Thx

Comment

น่าลอง ขอบคุงก่อนจ้า....

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

จะลองโหลดเล่นดูครับ

Comment

เหมือนกะว่ามันโหลดมาไม่เต็มเพลงอ่ะครับ ไม่ทราบว่ามันต้อง มีซีเรียลรึเปล่าครับ
                ปล.ใครมี รึหาซีเรียลได้ ขอ มั้งเด้อ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by หูกาง View Post
                  Easy Mp3 Downloader 2.3.0.8
                  โปรแกรมชั้นเซียนที่เกรียนไม่ค่อยรู้จัก.....มันเป็นโปรแกรมที่ใช้ในการค้นหาเพลง MP3 ในอินเทอร์เน็ตโดยเฉพาะ "ย้ำโดยเฉพาะ" นะครับ การใช้งานง่ายมากๆ เด็กอนุบาลยังทำเป็นเพียงป้อนชื่อเพลงลงในช่องค้นหาแล้วกดปุ่ม Search MP3 Now! เท่านี้เพลงที่มีชื่อตามคำที่เราใส่ลงไปก็จะวิ่งปรืดๆๆๆๆๆ ออกมาในบัดดล...เสร็จแล้วเราสามารถกดฟังได้ทันทีหรือจะดาวน์โหลดมาเก็บไว้ในคอมพ์เราก็ไม่ว่ากันครับ...เทพๆ แบนี้ไม่หามาไว้ประดับบารมีกันมั้งหรือครับพี่น้อง! (ป้อนชื่อภาษไทยจะออกมาเป็นต่างดาวนะครับไม่ต้องตกใจป้อนให้ตรงกับคำที่ค้นหาก็พอ)

ดาวน์โหลด : [ กดที่นี่ ] หรืออีก 12,000 โปรแกรม --> [ ที่นี่ ]

คู่เเข่งกับ Soulseek ป่าวครับ

Comment

โอ้ววว เยี่ยมไปเลยครับท่าน เดี๋ยวขอเอาไปลองด้วยคน อิอิ

Comment

ชอบจัง

Comment

มียาแก้ไอป่าวคับ ถ้ามีรบกวนPMมาหน่อยคับ

Comment

ขอบคุณคับ แสบจิงๆ

Comment

OH....GOOD ขอบคุณมากๆ

Comment

รักนะจุ๊บๆ

Comment

Working...
                              X