Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งซื้อ 4850 มาแล้วเข้า Grid ไม่ได้อะครับ ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งซื้อ 4850 มาแล้วเข้า Grid ไม่ได้อะครับ ช่วยด้วยครับ

ผมลงเกมแล้วแก้ Crack แล้วทุกอย่างแต่พอกด Run ตัว .EXE แล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลยอะครับ.. ผมใช้ Driver CCC 8.8 อยู่อะครับ ใครรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับผม... เกมอื่นไม่มีปัญหาเลยครับมีเกมนี้เกมเดียวเลย...

ลอง ลงใหม่ ดูคับ

อันนี้ก้ เบื้องต้นอ่าคับ นอกนั้นรอ กูรู

Comment

ใช้Kasperskyรึเปล่าหล่ะ

Comment

Originally posted by nemo_ee14 View Post
        ใช้Kasperskyรึเปล่าหล่ะ
        ใช่เลยครับผม... เกี่ยวด้วยหรอครับเนี่ย.... ผมลงตัว Kaspersky Internet Security 2009 ครับ
        Last edited by keanutt; 4 Sep 2008, 21:28:16.

Comment

ลอง คุ้ยๆ หาดูคับ ผมเคยบอกวิธีการแก้ไว้แล้ว สำหรับคนใช้ Kaspersky

Comment

Working...
          X