Announcement

Collapse
No announcement yet.

OC Alive NF3P-VSTA & 4600+ ไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• OC Alive NF3P-VSTA & 4600+ ไงดีครับ

วันนี้ เพิ่งไปซื้อเมนบอร์ด แรม ซีพียูใหม่มาอ่าครับเลย อยากของ สูตร OC หน่อยครับ

ที่จริงก้ดูหลายๆกระทู้แล้วไม่มีรูปอ่าครับ

Spec:
    M/B Alive NF3P-VSTA
    CPU AMD X2 4600+
    Ram Corsair 1GB/800 (มีซิงส์) 1ตัว

เงินมานหมดก่อนอ่าครับ การ์ดจอเลย ออนบอร์ดไป

อยากได้วิธี OC ทั้งCPU และRam เลยอ่าครับ มีรูปยิ่งดี

ขอบคุงมากๆครับ

3หรือ4 ครับ

Comment

ผิดครับ โอ้ลืมดู M/B Alive NF3P-VSTA แก้เป็น M/B AliveNF6P-VSTA
      ขอโทษจริงๆครับ
      ตอนนี้ลอง ได้ 2.87 อ่าครับ

Comment

Working...
      X