Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• psu

ระหว่าง
    tagan800wเสียแล้วซ่อม
    tt 750wเสียแล้วเปลี่ยน
    ราคาเท่ากัน
    ท่านเลือกอันไหนครับ

ผมเลือกtt 750wเสียแล้วเปลี่ยนดีกว่าครับ

Comment

tagan เสียแล้วเค้าไม่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เหรอครับ

Comment

Originally posted by gofaster View Post
        tagan เสียแล้วเค้าไม่เปลี่ยนตัวใหม่ให้เหรอครับ
        a&lไม่เปลี่ยนครับ

Comment

Tagan ถ้าเป็นประกันของร้าน TKCOM เสียแล้วเปลี่ยนให้ทันทีครับ
          Last edited by umic2000; 5 Sep 2008, 04:03:03.

Comment

ผมว่า 2 ตัวนี้คุณภาพก้เท่าๆกัน เอาตัวที่เสียแล้วเปลี่ยนให้เลยดีกว่าคับถ้าเลือกได้ ประหยัดเวลา

Comment

เคลมแล้วรอซ่อมนี้แย่เหมือนกันนะ
              ถ้าซ่อมในไทยก็อย่างน้อย 4-7 วัน
              ถ้าซ่อมนอกอาจจะเป็นเดือน

Comment

Working...
              X