Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ลำโพงของ CREATIVE รุ่น Inspire 5.1 - 6.1 บ้างครับ เชิญทางนี้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ลำโพงของ CREATIVE รุ่น Inspire 5.1 - 6.1 บ้างครับ เชิญทางนี้หน่อย

คือผมอยากทราบว่า ตัวรีโมท (ตัวเปิด-ปิด และปรับโวลุ่มเสียง) เจ้าตัว 5.1 กับ ตัว 6.1 เนี่ยมันใส่ด้วยกันได้ไหมครับเห็นมันคล้ายๆกัน ขอบคุณนะครับที่สละเวลามาอ่านและตอบ
    Last edited by junt; 15 Jan 2007, 21:12:36.

มันมี2แบบครับ ต้องดูข้างหลังครับ บอกไม่ได้

ทางที่ดี บอกมาว่า 2 รุ่นนั้น รุ่นไหนดีก่างับ

ผมใช้ T7900 เพื่อนผมใช้ ไอ้ถอก 2.1 (จำชื่อรุ่นไม่ได้) รีโมทยังใส่ได้เล้ยครับ

Comment

แล้วใช้งานได้ปกติใช่ไหมครับเช่นเปิด-ปิด ปรับโวลุ่ม ปรับเสียงเบส ใช้งานได้เหมือนของเดิมที่มากับชุดของมันเลยใช่ไหมครับ

Comment

ผมใช้ inspire 5200 อยู่คับ ผมว่าน่าจะใส่กันได้นะเห็นพอร์ทมันก้อเหมือนกัน....คิดว่านะ

Comment

Working...
        X