คือว่าติดตั้ง Folder Lock 5.6.0.3 พร้อม crack แล้ว ก็ใช้ได้มาโดยปกติ แต่ล่าสุด ไม่รู้เครื่องเป็นอะไร คลิ๊กเปิดโปรแกรมนี้ ก็ไม่ขึ้นเลย คลิ๊กปู๊ปก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น ลองไปโหลด 5.9.5 มาใหม่ ก็โหลดได้แต่เปิดไม่ขึ้นอีก ได้ปิด Spyware แล้วด้วย ก็เลยงงครับ เพราะใน note book อีกเครื่องก็ยังใช้ได้ปกติ ไม่ทราบว่าเครื่อง PC ผมมีปัญหาหรือไม่ จะแก้ไขตรงไหนได้ครับ ธรรมดาถ้าเจอปัญหาและมี warning message ก็ยังพอลอกมาให้เพื่อนๆช่วยได้ แต่ปัญหานี้ไม่มีอะไรเกิดขึ้นเลย พยายามเข้าหาใน Google ก็ไม่พบใครมีปัญหานี้เลยครับ รบกวนช่วยด้วยครับ มีไฟล์ถูก lock ในเครื่องนี้ด้วยอ่ะครับ ขอบพระคุณครับ