Announcement

Collapse
No announcement yet.

งง ใส่ Thermalright True Black 120 กับ Asus M3A32 MVP deluxe ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งง ใส่ Thermalright True Black 120 กับ Asus M3A32 MVP deluxe ไม่ได้

ตอนใส่ให้พัดลมเป่าขึ้นถูกต้องนะครับ แต่มันดันไปเบียดกับซิ้งทองแดงของ Mosfet เลยลงไม่ตรงกับ CPU นิดนึง ขอถามหน่อยว่ามีใครใช้อยู่เหมือนผมบ้างครับ อีกอย่างผมใช้Ram Corsair Dominator ซึ่งสูงมาก มันก็ติดด้วย ทำไงดีหละครับ
    ก่อนซื้อผมก็เช็คในเว็ปบอกว่าใส่ได้

ลองดูคู่มืออีกทีครับ

Comment

มีหลายๆบอร์ดงับ เห็นใส่แล้วก็ติดเหมือนกันแหละ ก็ต้องโมหรือดัดแปลงกันไป ....

Comment

เอามาขายผมจิ

Comment

ถอดบอร์ดออกมาประกอบเลยคับง่ายกว่า

Comment

ขายผมก็ได้ครับ

Comment

Working...
            X