Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800GTX+ ท่านคิดว่า Stricker ของตัวไหนสวยที่สุด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800GTX+ ท่านคิดว่า Stricker ของตัวไหนสวยที่สุด

9800GTX+ ท่านคิดว่า Stricker ของตัวไหนสวยที่สุดครับ

ระหว่าง ASUS / E-VGA/Winfast/Galaxy/XFX

รูป ตัว Galaxy 9800GTX+ ขอยืมจากท่าน acquiesce มาใช้หน่อยนะครับ

กำลังเลือกๆอยู่ครับ ส่วนตัวชอบ Galaxy อะครับ ดำๆถึกๆ(เอ๊ะยังไง )
    รองลงมาก็ ASUS เห็นตัวจริงแล้วสวยมาก ราคาที่เชียงใหม่ 7700-7950

ใครชอบตัวไหนลองๆบอกๆกันมั้งครับ
    Attached Files

XFX
    eVGA

Comment

GALAXY ครับชอบเสือดำ

Comment

ผมสาวก XFX เก่าครับ เลยเชียร์ XFX ละกัน (แต่อันนี้มันดัน "ม่วง" - -")

ปล.มันถูกด้วย ^^

EVGA ก็แจ่มเหมือนกัลลล

Comment

Originally posted by nununu View Post
          XFX
          eVGA
          อืมๆ 2 ตัวนี้ ผมให้ EVGA มาก่อน ตามด้วย XFX ครับ

Originally posted by kgb99 View Post
          GALAXY ครับชอบเสือดำ
          โป๊ะเช๊ะ !! เหมือนกันเลย แต่ยังหามือ 2 ในนี้ไม่ได้เลย

Originally posted by BlackMiracle View Post
          ผมสาวก XFX เก่าครับ เลยเชียร์ XFX ละกัน (แต่อันนี้มันดัน "ม่วง" - -")

ปล.มันถูกด้วย ^^

EVGA ก็แจ่มเหมือนกัลลล
          ใช่ไหมครับ มันม่วงๆ ไงไม่รุ แต่ผมยังไม่เคยเห็นตัวจริงอะนะ ตอนแรกก็ว่า ASUS ไม่สวย เห็นตัวจริงแล้วแจ่มเเหะ

Comment

ส่งประชัน 9800GTX+อีกสัก1ตัวคับ^^

Comment

สวยไม่สวยชั่งมัน เน้น ประกันไว้ก่อน ^^

Comment

ตัวไหนประกัน ไรบ้างอะ

Comment

เป็นผมเลือก XFX น่ะ ชอบ นี้ห้อนี้กับประกัน ARC มานานแล้ว

Comment

asus ดูจากรูปในนี้ก็สวยดีนะ รองมาก็คงxfx มั้ง ยังไม่เคยเห็นของจริงทั้งคู่

Comment

XFX สวยมากๆครับ ใช้ยุ

Comment

ตัวที่ผมซื้อครับ สวยสุดครับ

Comment

ตัวไหนก็เหมือนกันเพราะ เวลาใส่มันคว่ำ 555

แต่มี evga ที่ ทำกราฟฟิกตรงสันการ์ด รู้ใจจริงๆ

Comment

มันก็คงแล้วแต่คนชอบอะมั้งครับ

Comment

สวยๆๆหมดเลย อยากได้ๆๆๆ ผมชอบ ของ XFX เท่ดีเป็นท่อติดไนตรัส อิอิ

Comment

Working...
                              X