Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา9600GT มาเป็น Phy X แล้วซื้อ 4850 มาเล่นจะดีไหม???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

9500gt มันมี PhyX ป่าวอะ เผื่อซื้อมาลองมั่ง

Comment

Originally posted by ben1113 View Post
      ผมมี9800GTX+ กะ4850 AX78 ทำได้ บ่
      ลองเลยครับ อยากรู้ จะได้ ไปถอย8400gs มลอง เป็นฟิสิกดู เหมือนกัน

Comment

http://www.nvidia.com/object/cuda_learn_products.html
        PhyX ทำงานอยู่บนเทคโนโลยี่ CUDA เอาไว้ส่งการประมวลผลต่างๆไปที่ GPU แทน GPUซีรี่ย์ 8000ขื้นไปจะรองรับทั้งหมด ลองเข้าไปดูรายชื่อรุ่นกันดูนะคับ

Comment

ดูวุ่นวายดีคับ

Comment

Originally posted by veera3000 View Post
            http://www.nvidia.com/object/cuda_learn_products.html
            PhyX ทำงานอยู่บนเทคโนโลยี่ CUDA เอาไว้ส่งการประมวลผลต่างๆไปที่ GPU แทน GPUซีรี่ย์ 8000ขื้นไปจะรองรับทั้งหมด ลองเข้าไปดูรายชื่อรุ่นกันดูนะคับ
            สรุปว่ามันมี phyX ตั่งแต่ serie8000 เลยใช่มั้ยครับ

Comment

ผมว่า อย่าเพิ่งปักใจเชื่อว่ามันทำได้จริงครับ

หลักฐานยังมีน้อย
              Last edited by estrellas; 8 Sep 2008, 13:04:34.

Comment

เกมที่รับ PhyX มีอยู่น้อยนิด

Comment

ผมกำลังพยายามติดตั้งเพื่อทดสอบอยู่ครับ ...

Comment

ต้องใช้บอร์ดชิพเซ็ตไรอ่ะคร๊าบ น่าสน ๆ

Comment

ลง driver ผ่านด้วยหรอครับ
                      มันไม่ตีกันแย่หรอ???

Comment

ผมได้ทดสอบด้วยตัวเองดูแล้วครับ แต่ก็ไม่ได้เล่นอะไรมากนะครับ ใ้ช้ Fluid Mark แค่นั้นครับ ในเบื้องต้นก็ใช้ได้ดีนะครับ

Comment

Working...
                        X