overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 17 of 17

Thread: ซื้อโต๊ะคอมใหม่ มาอวดดด อิอิ ล้่อเล่นน่า มแบ่งกันชม

OverclockZone Member Change's Avatar

Default ซื้อโต๊ะคอมใหม่ มาอวดดด อิอิ ล้่อเล่นน่า มแบ่งกันชม

สวัสดีครับพี่ ๆ ชาวโอเวอร์คลอกโซน
    พอดีว่าโต๊ะคอมอันเก่ามันแคบๆไปหน่อยเลยลงทุนซื้อโต๊ะคอมใหม่อ่านะครับ
    ลองทายราคาดูนะครับ

เออ ว่าแต่ เว็บที่ฝากรูปอยู่ไหนมั้งอ่ะคับ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

www.google.com => ฝากรูป ^^"

อันนี้ผมใช้ประจำ http://temppic.com/

OverclockZone Member Change's Avatar

Last edited by Change; 5 Sep 2008 at 21:22:44.

OverclockZone Member boatbyboat's Avatar

ถ้าโต๊ะแบบนี้ที่วางข้างบนมันใหญ่กว่านี้จะชอบมาก ลำโำพง 6 นิ้ว จะได้วางได้ T_T

OverclockZone Member mewonline's Avatar
    กทม. บางกะปิ มีนบุรี

3000

OverclockZone Member VaLeRian's Avatar

ผมให้ 5 บาท ขาดตัว

ฮาๆๆ

OverclockZone Member Lui's Avatar

จัดแบบนี้ใช้งานจริงได้ด้วยเหรอหันหน้ายกมือไปใช้touch padกะคีย์บอร์ดซัก10นาทีก็ปวดคอแล้ว

OverclockZone Member Metal's Avatar

รก!!

OverclockZone Member first22948's Avatar

ชอบรกๆครับ เอาแบบมีทุกอย่าง แต่ไม่สกปรก...

OverclockZone Member getready2day's Avatar

มันมีของเยอะเกินอ่ะคับเลยดูไม่สวย

OverclockZone Member autopacker's Avatar

เต็มๆ

OverclockZone Member kgb99's Avatar
    พันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ

โต๊ะกินข้าวยาวๆดีกว่าครับ แบบนี้ อิอิ

OverclockZone Member GhostXP's Avatar
    ซื้อขาย ที่ฝั่งธน พระราม 2 แถว รพ.บางมด

จะบอกว่าไม่ค่อยชอบแบบ จขกท. เลย เพราะมันแพง หุหุ
    แต่ซื้อด้วยเงินตัวเองก็ภูมิใจครับ ไม่เหมือนตอนที่แบมือขอเงินพ่อแม่
    เคยเห็นเหล็กฉากที่เค้าเอามาขายของมั้ยครับ

ผมเลือ่ยเองทั้งโต๊ะ เพราะไม่มีที่ตัด ไหนจะไม้อีก โคตรเหนื่อยเลย ทาสีอีก
    ผมเลื่อยเอง พ่อผมประกอบ ประกอบเสร็จ ทาสี ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ ไม่พังด้วย เพราะทนมากครับ

ถ้ามีกล้องผมถ่ายมาให้ดูแล้ว หุหุ

Quote Originally Posted by boatbyboat View Post
    ถ้าโต๊ะแบบนี้ที่วางข้างบนมันใหญ่กว่านี้จะชอบมาก ลำโำพง 6 นิ้ว จะได้วางได้ T_T

Quote Originally Posted by mewonline View Post
    3000
    แพงไปครับ
    Quote Originally Posted by VaLeRian View Post
    ผมให้ 5 บาท ขาดตัว
    หง่ะ
    ฮาๆๆ

Quote Originally Posted by Lui View Post
    จัดแบบนี้ใช้งานจริงได้ด้วยเหรอหันหน้ายกมือไปใช้touch padกะคีย์บอร์ดซัก10นาทีก็ปวดคอแล้ว
    เอ่อคือว่า โน้ตบุคสองตัวไม่ใช่ของผมครับ เครื่องทางขวามือของครู เครื่องทางซ้ายของป้า เอามาอัพเดทไวรัสอ่ะครับ
    Quote Originally Posted by Metal View Post
    รก!!
    ตอนนี้เพิ่งเอามาลงอ่ะครับยังไม่ได้จัดของ
    Quote Originally Posted by first22948 View Post
    ชอบรกๆครับ เอาแบบมีทุกอย่าง แต่ไม่สกปรก...
    ใช่ๆๆครับ แต่ย่าผมไม่ชอบรก ท่านเห็นผมทำรกท่านจะเก็บหมดเลย
    Quote Originally Posted by getready2day View Post
    มันมีของเยอะเกินอ่ะคับเลยดูไม่สวย
    Quote Originally Posted by autopacker View Post
    เต็มๆ
    Quote Originally Posted by kgb99 View Post
    โต๊ะกินข้าวยาวๆดีกว่าครับ แบบนี้ อิอิ
    เคยใช้โต๊ะกินข้าวครับ จอกับ แป้นพิมพ์อยู่ในระดับเดียวกัน ปวดแขนครับ
    Quote Originally Posted by GhostXP View Post
    จะบอกว่าไม่ค่อยชอบแบบ จขกท. เลย เพราะมันแพง หุหุ
    แต่ซื้อด้วยเงินตัวเองก็ภูมิใจครับ ไม่เหมือนตอนที่แบมือขอเงินพ่อแม่
    เคยเห็นเหล็กฉากที่เค้าเอามาขายของมั้ยครับ

ผมเลือ่ยเองทั้งโต๊ะ เพราะไม่มีที่ตัด ไหนจะไม้อีก โคตรเหนื่อยเลย ทาสีอีก
    ผมเลื่อยเอง พ่อผมประกอบ ประกอบเสร็จ ทาสี ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ ไม่พังด้วย เพราะทนมากครับ

ถ้ามีกล้องผมถ่ายมาให้ดูแล้ว หุหุ
    ขอบคุณพี่ที่แนะนำนะครับ สาเห็นที่ซื้อใหม่ก้อคือคุณย่าท่านเห็นโต๊ะเก่ามันเล็ก (บางท่านอาจเคยเห็น ) ท่านไม่ชอบรก ผมกลับมาจากโรงเรียนก้อเห็นวางอยู่หน้าบ้านแล้ว 555

OverclockZone Member GhostXP's Avatar
    ซื้อขาย ที่ฝั่งธน พระราม 2 แถว รพ.บางมด

คุณย่าใจดีจัง ส่วนผมต้องทนกินแกลบเพื่อต่อสู้กับเทคโนโลยีและความทันสมัย เพื่อแลกกับความสบาย หุหุ

OverclockZone Member Takumigrit's Avatar

ใช้ไงไหว 3 เครื่อง
    ผมมี โน๊ตบุคกับ PC ตอนนี้ ยก โน๊ตบุ๊คให้พี่ไปละ อาทิตย์นึงเปิดที ไม่คุ้ม

Quote Originally Posted by GhostXP View Post
    คุณย่าใจดีจัง ส่วนผมต้องทนกินแกลบเพื่อต่อสู้กับเทคโนโลยีและความทันสมัย เพื่อแลกกับความสบาย หุหุ
    ครับผม เท่าที่จำเป็นเท่านั้นแหละครับ ถ้าไม่จำเป็นท่านก้อแอนตี้นะ
    ผมจะซื้อแรม เพราะว่าต้องการตัดต่อ วีดีโอ (เกมเล็กน้อย) ก้อโอเค
    ไฮสปีดเพื่อคุยกะแม่ที่อยู่ญี่ปุ่นก้อโอเค
    ส่วนที่พี่ชายว่า ส่วนผมต้องทนกินแกลบเพื่อต่อสู้กับเทคโนโลยีและความทันสมัย ไม่ใช่ผมครับ ผมมีคอมอยู่ 1 เครื่อง คือเครื่อง พีซี ผมก้อใช้เครื่องนี้มา ตั้งแต่ม.2 ตกแต่งนิดหน่อยเอง ผมไม่มีเงินที่จะมาเปลี่ยนอุปกรณ์ทุกๆเดือนหรอกนะครับเพราะว่าไม่มี้เงิน เครื่องเก่ามันยังใช้ได้อยู่ก้อใช่ไปครับ

Bookmarks

Bookmarks