Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อโต๊ะคอมใหม่ มาอวดดด อิอิ ล้่อเล่นน่า มแบ่งกันชม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อโต๊ะคอมใหม่ มาอวดดด อิอิ ล้่อเล่นน่า มแบ่งกันชม

สวัสดีครับพี่ ๆ ชาวโอเวอร์คลอกโซน
    พอดีว่าโต๊ะคอมอันเก่ามันแคบๆไปหน่อยเลยลงทุนซื้อโต๊ะคอมใหม่อ่านะครับ
    ลองทายราคาดูนะครับ

เออ ว่าแต่ เว็บที่ฝากรูปอยู่ไหนมั้งอ่ะคับ

www.google.com => ฝากรูป ^^"

อันนี้ผมใช้ประจำ http://temppic.com/

Comment

Last edited by Change; 5 Sep 2008, 21:22:44.

Comment

ถ้าโต๊ะแบบนี้ที่วางข้างบนมันใหญ่กว่านี้จะชอบมาก ลำโำพง 6 นิ้ว จะได้วางได้ T_T

Comment

3000

Comment

ผมให้ 5 บาท ขาดตัว

ฮาๆๆ

Comment

จัดแบบนี้ใช้งานจริงได้ด้วยเหรอหันหน้ายกมือไปใช้touch padกะคีย์บอร์ดซัก10นาทีก็ปวดคอแล้ว

Comment

รก!!

Comment

ชอบรกๆครับ เอาแบบมีทุกอย่าง แต่ไม่สกปรก...

Comment

มันมีของเยอะเกินอ่ะคับเลยดูไม่สวย

Comment

เต็มๆ

Comment

โต๊ะกินข้าวยาวๆดีกว่าครับ แบบนี้ อิอิ

Comment

จะบอกว่าไม่ค่อยชอบแบบ จขกท. เลย เพราะมันแพง หุหุ
                          แต่ซื้อด้วยเงินตัวเองก็ภูมิใจครับ ไม่เหมือนตอนที่แบมือขอเงินพ่อแม่
                          เคยเห็นเหล็กฉากที่เค้าเอามาขายของมั้ยครับ

ผมเลือ่ยเองทั้งโต๊ะ เพราะไม่มีที่ตัด ไหนจะไม้อีก โคตรเหนื่อยเลย ทาสีอีก
                          ผมเลื่อยเอง พ่อผมประกอบ ประกอบเสร็จ ทาสี ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ ไม่พังด้วย เพราะทนมากครับ

ถ้ามีกล้องผมถ่ายมาให้ดูแล้ว หุหุ

Comment

Originally posted by boatbyboat View Post
                            ถ้าโต๊ะแบบนี้ที่วางข้างบนมันใหญ่กว่านี้จะชอบมาก ลำโำพง 6 นิ้ว จะได้วางได้ T_T

Originally posted by mewonline View Post
                            3000
                            แพงไปครับ
                            Originally posted by VaLeRian View Post
                            ผมให้ 5 บาท ขาดตัว
                            หง่ะ
                            ฮาๆๆ

Originally posted by Lui View Post
                            จัดแบบนี้ใช้งานจริงได้ด้วยเหรอหันหน้ายกมือไปใช้touch padกะคีย์บอร์ดซัก10นาทีก็ปวดคอแล้ว
                            เอ่อคือว่า โน้ตบุคสองตัวไม่ใช่ของผมครับ เครื่องทางขวามือของครู เครื่องทางซ้ายของป้า เอามาอัพเดทไวรัสอ่ะครับ
                            Originally posted by Metal View Post
                            รก!!
                            ตอนนี้เพิ่งเอามาลงอ่ะครับยังไม่ได้จัดของ
                            Originally posted by first22948 View Post
                            ชอบรกๆครับ เอาแบบมีทุกอย่าง แต่ไม่สกปรก...
                            ใช่ๆๆครับ แต่ย่าผมไม่ชอบรก ท่านเห็นผมทำรกท่านจะเก็บหมดเลย
                            Originally posted by getready2day View Post
                            มันมีของเยอะเกินอ่ะคับเลยดูไม่สวย
                            Originally posted by autopacker View Post
                            เต็มๆ
                            Originally posted by kgb99 View Post
                            โต๊ะกินข้าวยาวๆดีกว่าครับ แบบนี้ อิอิ
                            เคยใช้โต๊ะกินข้าวครับ จอกับ แป้นพิมพ์อยู่ในระดับเดียวกัน ปวดแขนครับ
                            Originally posted by GhostXP View Post
                            จะบอกว่าไม่ค่อยชอบแบบ จขกท. เลย เพราะมันแพง หุหุ
                            แต่ซื้อด้วยเงินตัวเองก็ภูมิใจครับ ไม่เหมือนตอนที่แบมือขอเงินพ่อแม่
                            เคยเห็นเหล็กฉากที่เค้าเอามาขายของมั้ยครับ

ผมเลือ่ยเองทั้งโต๊ะ เพราะไม่มีที่ตัด ไหนจะไม้อีก โคตรเหนื่อยเลย ทาสีอีก
                            ผมเลื่อยเอง พ่อผมประกอบ ประกอบเสร็จ ทาสี ทุกวันนี้ก็ยังอยู่ ไม่พังด้วย เพราะทนมากครับ

ถ้ามีกล้องผมถ่ายมาให้ดูแล้ว หุหุ
                            ขอบคุณพี่ที่แนะนำนะครับ สาเห็นที่ซื้อใหม่ก้อคือคุณย่าท่านเห็นโต๊ะเก่ามันเล็ก (บางท่านอาจเคยเห็น ) ท่านไม่ชอบรก ผมกลับมาจากโรงเรียนก้อเห็นวางอยู่หน้าบ้านแล้ว 555

Comment

คุณย่าใจดีจัง ส่วนผมต้องทนกินแกลบเพื่อต่อสู้กับเทคโนโลยีและความทันสมัย เพื่อแลกกับความสบาย หุหุ

Comment

Working...
                              X