Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีท่านไหนไม่ใส่เคสป่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีท่านไหนไม่ใส่เคสป่ะครับ

คือผมอยากจะลองไม่ใส่เคสแล้ววางกับพื้นดู

เห็นเค้าว่าน่าจะเย็นกว่า

แต่ที่กังวลคือเรื่องฝุ่น

ไม่ทราบท่านไหนมีคำแนะนำบ้างไหมครับ
    แล้วเรื่องสวิตเปิดปิดละครับท่าน บอร์ดผมDFI 790FX M2RS มันมีสองปุ่มไม่ทราบปุ่มไหนหรอครับ
    แล้วเคสเปลือยๆที่มีแต่โครงมันหาได้ที่ไหนหรอครับ

ขอบคุณคับ
    Last edited by momotaro2u; 5 Sep 2008, 20:25:26.

พอดีของผมก็ไร้เคสมาพักนึ่งแล้ว... ที่ไม่ใส่เคสเพราะ เอาไว้ทดสอบอุปกรณ์อื่นๆ นะครับ
    Attached Files

Comment

ไม่ทราบว่าเรื่องฝุ่นนี่มีปัญหามากไหมครับ

แล้วเรื่องสวิตเปิดเครื่องละครับ

Comment

เคยอยู่ครับวางบนกล่องเมนบอร์ดเอาครับ
        ส่วนพวกสวิต ผมใช้ที่มันมากับเคสเอาครับรื้อออกมา
        แต่ไม่ค่อยแนะนำอ่ะครับ เหมือนมันจะรกๆอ่ะครับ
        เรื่องเย็นเย็นกว่าแน่นอนครับ คอนเฟิร์ม แต่ก็ไม่ได้มากกว่าใส่เคสมากมาย

Comment

ฝุ่นไม่ใช่ปัญหา เท่ากับแมลงสาบกะ จิ้งจกหรอกครับ
          อิอิ

Comment

เด๋วหาฝาชีมาคุมไว้หุๆ

Comment

อยากดูผมก็จัดไป ครับ

ไม่มีเคส จริงๆ นะ
              Last edited by XP_armor; 21 Oct 2009, 12:32:04.

Comment

เอาไปอีกรูป นะครับ จัดไป นะ
                Last edited by XP_armor; 21 Oct 2009, 12:31:33.

Comment

ปัญหาเรื่องฝุ่นนั่นจะใส่เคสหรือไม่ใส่มันก็มีอยู่แล้วแหละผมจะใช้วิธี เอาลูกลมเป่าบ้าง ก็ไม่เยาะนะ
                  Attached Files

Comment

ผมก็ไม่ใส่ครับ ดูจากลายเซ็น

Comment

เอามาให้ดูตอนไม่ีมีเคส

Comment

เคสเปลือย ส่วนมากจะเอาโครง เคส เก่าๆ มาโมเอาครับ ผมก็อ่านใน Ocz นี่แหละครับ แต่ ตอนนี้ ค้นไม่เจอแล้วอ่ะครับ เขา มีวิธีให้เอา เคส เก่าๆ มายำ เป็น แท่น Test อ่ะครับ ลองหาดูอีกทีนะครับ

Comment

^
                          ^
                          ^
                          อุย ดีคอม

Comment

ใส่เคสดีกว่า หาเคส เรียบๆแต่ดูหรู สักตัว รับรอง คุณจะรักคอมขึ้นเยอะ อิอิ
                            เหมือนขับรถ แต่งแรงๆแต่โชว์เครื่อง กับขับ ออสตั้นมาติน เครื่องไม่แรงมากแต่ไม่ใช่ขี้ไก่

Comment

เล่นบนพื้นไม่เมือยหลังตายหรือครับนั้น

Comment

Working...
                              X