Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ จอ คอมพ์ หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ จอ คอมพ์ หน่อยครับ

มีจอคอมพ์แบบว่า มีจูนเนอร์ ทีวี อยุ่ในตัวมั้ยครับ เเล้วเเบบที่ว่าดูทีวีได้ตอนไม่เปิดคอมพ์เเละตอนเปิดคอมพ์มีทีวีให้ดูเล็กๆที่มุมอะครับ เเล้วของโซนี่มันราคาเท่าไหร่เหรอครับ ซีรี่ เอส อะครับ หรือว่าซื้อทีวี lcdไปเลยดี เเล้วภาพมันจะชัดมั้ยครับเวลาเล่นคอมพ์ หรือจอมอนิเตอร์เเล้วซื้อการ์ด จูนเนอร์ เเยกดีครับ ขอบคุณครับ

ซื้อ LCD TV โลดครับ

ต่อโดยใช้สาย DVI to HDMI ภาพชัดดีครับ ใช้อยู่ จอใหญ่สะใจดี

Comment

Working...
    X