Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ 512MB ยี่ห้อ นี้แรง ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EVGA 9800GTX+ 512MB ยี่ห้อ นี้แรง ป่าวครับ

ไม่เคยได้ยิน ก่ะให้ เลือกของ GALAXY 9800GTX+ 512MB รุ่นไหน ดี ครับ

XFX 9800GTX+ 512MB มีด้วยหรือ ป่าว ครับ หาซื้อได้ที่ไหน ครับ

Comment

EVGA แพงสุดอ่ะครับ งานก็เนี๊ยบดี clock จากโรงงาน

XFX งานก็เนี๊ยบเหมือนกัน ผมว่าตัวนี้น่าสนกว่า ถูกกว่าด้วย

Comment

ผมดู จาก http://www.busitek.com/forms/pricelist.html

GF9800GTX+ YDF4 512MB DDR3 256 738/2200 128 - 6,890 XFX
        3 ปี

เทียบ กับ 4850 ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน ครับ 6200 ได้มั่ง 4870 เป็นหมื่อทั่งนั้น

Comment

core เท่ากันทุกเจ้า ถ้าเน้นคุ้ม XFX ครับ 6890

Comment

พัดลมดังป่าว

Comment

ไม่ดังครับ และไม่ร้อน ไม่ต้องเสียเงินเปลี่ยน sink

Comment

Originally posted by acquiesce View Post
                core เท่ากันทุกเจ้า ถ้าเน้นคุ้ม XFX ครับ 6890
                ตกลงไม่ปล่อยเจ้าจักรวาลของท่านจริงๆหรือครับ เห็นท่านบ่นว่าจะขายไปหลายกระทู้

Comment

eVGA งานเนียนดี ครับ ประกัน TKcom ไว้ใจได้

Comment

EVGA อีกเสียง ใฃ้อยู่ง๊าบ...

Comment

เท่าที่มองๆดู การ์ดมันก็เหมือนๆกันหมดใช่ไหมครับ คุณภาพงานของตัวการ์ดน่าจะเหมือนกันหมด ต่างกันแค่สติ๊กเกอร์ แพ็คเกจ ของแถม แล้วก็ประกัน

ผมเชียร์ XFX ครับเพราะถูกสุด ยกเว้นว่าไม่ชอบลายสติ๊กเกอร์มัน -*-

Comment

YDF4มันคืออะไรหรือครับ ผมซื้อXFXจากร้างที่อยู่ข้างหลัง บิซิเทคอะครับ เป็นรุ้นเดียวกันหรือป่าว

Comment

Originally posted by OaNy_P View Post
                          ตกลงไม่ปล่อยเจ้าจักรวาลของท่านจริงๆหรือครับ เห็นท่านบ่นว่าจะขายไปหลายกระทู้
                          ปล่อยแล้วผมจะเล่นไรละคับ อิอิ

Comment

XFX เนอเพื่อนใช้อยู่ แรงใช้ได้ แต่ผมใช้ 4850

Comment

EVGA อีกเสียงครับ ยอดขายอันดับ 1 ใน US ถ้าของไม่ดีจริงไม่ขึ้นอันดับ 1 ฝั่ง US ได้แน่นอนครับ ล่าสุดราคาขยับลงมาแล้น เหลือ 7350 บาท แล้วครับ แต่ตอนนี้ผมปันใจมาอยู่ ATI 4850HIS IceQ4 แล้วครับ

Comment

Working...
                              X