Announcement

Collapse
No announcement yet.

EVGA 9800GTX+ 512MB ยี่ห้อ นี้แรง ป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

EVGA สวยในความคิดผม แล้วคุณหละคิดไง

ปล.ตั้งหลายกระทู้จัง ^^"

Comment

EVGA ขาย ที่ ไหน ครับ ใจจริง อยากได้ XFX กลัว ประกัน ห่วย ARC ครับ EVGA ยังมี ประกัน TKcom ไว้ใจได้ น่อย ครับ

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
        EVGA ขาย ที่ ไหน ครับ ใจจริง อยากได้ XFX กลัว ประกัน ห่วย ARC ครับ EVGA ยังมี ประกัน TKcom ไว้ใจได้ น่อย ครับ

ถ้าประกัน ARC ห่วย .... แล้วไม่ทราบประกันที่ไหนแหล่มๆมั้งงับ

Comment

ผม อยู่ ตจว ส่ง ไป เคลมมัน ให้ ขึ้นเอาของเอง ผม อยู่ สุราษ ผม บอกส่ง ไปษณีย์ เค้าไม่ยอมส่ง ให้จะให้เอา อย่างเดียว เพื่อนก็ไม่มี ดูสิ เคลมนาน อีก

Comment

Originally posted by skyline_Tae View Post
            ผม อยู่ ตจว ส่ง ไป เคลมมัน ให้ ขึ้นเอาของเอง ผม อยู่ สุราษ ผม บอกส่ง ไปษณีย์ เค้าไม่ยอมส่ง ให้จะให้เอา อย่างเดียว เพื่อนก็ไม่มี ดูสิ เคลมนาน อีก
            อ่าว แล้วอย่างงี้จะทำยังไงละเนี้ย ลองให้ส่งผ่านมาทางตัวแทนจำหน่ายใกล้บ้านดูสิครับ

แล้วปรกติ ถ้าไม่ส่งผ่านร้าน ไม่ไปเคลมเอง แล้วคนต่างจังหวัดเคลมกันยังไงละครับ

ใครรู้ช่วยตอบหน่อย กำลังดูๆอยู่ ถ้าการ์ดที่ประมูลไม่ได้ก็็เล็ง XFX ใว้เหมือนกันครับ

Comment

XFX 6950
              EVGA 7350

compu & more ชั้น4

Comment

Working...
              X