Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน เกี่ยวกับไวรัส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน เกี่ยวกับไวรัส

เป็นไวรัสที่งงมากตัวหนึ่งค่ะ

คือว่าไวรัสมันติดมากับ Flash Drive แล้วมันทำให้ Account MSN ที่ใช้อยู่ขณะที่โดนไวรัสใช้งานกับเครื่องนั้นไม่ได้อีกต่อไป...เพราะลองเข้า Account ชื่ออื่นแล้วเข้าได้

เลยจะรบกวนถามผู้รู้หน่อยค่ะว่าจะแก้ปัญหายังไงได้บ้าง

ลองเอาตัวนี้ไปใช้ดูนะครับ อิอิ
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=273640

Comment

ขอบคุณค่ะ..ลองดูก่อนนะ

Comment

ได้หรือไม่ได้ยังไง รบกวนช่วยแจ้งผลด้วยนะครับ

Comment

ไม่ได้อะ...ง้า..

แต่เข้า Account อื่นได้นะคะ..

แล้วก็เข้า Account ตัวเองที่เครื่องอื่นก็ได้..

Comment

ขอบคุณคะ

Comment

ไปเคลีย ค่าของ IE ดูรึยังครับ

เปิด internet explorer>>>>tool>>>option>>advance>>reset

Comment

พี่ที่ทำงานเค้าทำให้ อะ..

แบบเค้าไม่ได้บอกว่าทำไง รู้แต่เค้าบอกว่าไปแก้ Register ไว้จะไปแอบถามมาให้นะคะ. .

ขอบคุณทุกความช่วยเหลือค่ะ

Comment

Working...
                X