Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออณุญาติสอบถามขาน้ำครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขออณุญาติสอบถามขาน้ำครับ

ใครใช้หม้อน้ำของมอไซค์บ้าง
    ดีกว่าของธรรมดารึเปล่าครับ
    คือว่าจะหม้อน้ำเอาของมอไซค์มาขายอ่ะครับ

ผมใช้อยู่นะ ใช้หม้อน้ำYamaha Spark ก็ดีครับ

แต่มันเทียบกับหม้อน้ำคอมโดยเฉพาะไม่ได้หรอก

มันออกแบบมาไม่เหมือนกัน Finของหม้อน้ำมอเตอร์ไซค์

ถี่มากครับ เป่าพัดลมอัดหม้อน้ำไม่รุ่งต้องดูดลมผ่านอย่างเดียว

ส่วนหม้อน้ำคอม Fin ***งกำลังดี ลมเป่าอัดหรือดูดก็สบายครับ

อีกอย่างเรื่องขนาด หม้อน้ำคอมเขาออกแบบมาสำหรับติดตั้งใน case โดยเฉพาะ

วางตรงไหนก็ดูดี แต่หม้อน้ำมอเตอร์ไซค์ต้องเอามาโมหลายจุด วางก็ไม่ค่อยลงตัว

ลำบากกว่าครับ ก็ตัดสินใจให้ดีล่ะกัน ที่ผมใช้เพราะเพราะหม้อน้ำมอเตอร์ไซค์มันถูกกว่า

Comment

อืม คิดหนักเลยครับ

Comment

ง่ะ มีคนเดียวเหรอ

Comment

ผมเห็นท่าน pimmachote ใช้อยู่ครับ ยังไงลอง PM คุยกันดู และยังมีอีกหลายท่าน ยังไงลองดูกระทู้นี้ครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=184197

Comment

ครับท่าน

Comment

Working...
            X