Announcement

Collapse
No announcement yet.

และแล้ว เวรกรรมมีจริง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• และแล้ว เวรกรรมมีจริง

บอดี้ ที่จอด้านซ้าย ร้าวเกิดจากเอาใส่เป้ แบบตั้ง แล้วด้วยน้ำหนัก กดครับ ที่ชาร์ต กรอบพลาสติกของ จอ มันเกิดร้าวขึ้น ขนาดมันอยู่ใน SoftCase นะเนี่ย ผมเผามันทิ้งแล้ว ฉุนขาด

ถามจากประสบการ์ณว่า มัน แคลมได้ไหมเนี่ย อยู่ในประกันหรือป่าว

ร้าวนิดหน่อยแต่ไม่สบายใจ เนื่องจากไม่อยากให้มีจุดด้อย

เหอะๆ

ระวังไฟไหม้นะครับ อิอิ

Comment

ไม่ลองไม่รู้ครับ ลุยเข้าศูนย์โลด

Comment

ได้มั้ง ไม่ได้ก้อ ราวๆ 1500- บาท บอดี้

Comment

ถ้าหนักหน่อย4500

Comment

ไปทำเวรทำกรรมอะไรเอาใว้ครับพี่แวม มันถึงไล่ทันเร็วขนาดนี้ หักอกสาวๆมาแน่เลย ^^
            ปล ปกติบอดี้ notebook ทุกรุ่นเปลี่ยนได้หมดป่ะครับ

Comment

ของผมก็เป้แบบตั้งนะครับ
              พกติดตัวด้วยตลอด(จอ17")
              ยังไม่เห็นมันแตกหรือร้าวเลยนะครับ
              นี้ก็จะสองขวบอยู่เดือนสองเดือนนี้และ
              เป็นแค่สีถลอกๆเนื่องจากโดนซิบขูด

Comment

Originally posted by titan_psp View Post
                ของผมก็เป้แบบตั้งนะครับ
                พกติดตัวด้วยตลอด(จอ17")
                ยังไม่เห็นมันแตกหรือร้าวเลยนะครับ
                นี้ก็จะสองขวบอยู่เดือนสองเดือนนี้และ
                เป็นแค่สีถลอกๆเนื่องจากโดนซิบขูด
                เพราะสุขภาพดีร่างกายแข็งแรงครับ

Comment

บอดี้เปลี่ยนได้ครับแต่คิดกันแพงฉิบหายเลยครับพี่น้องครับ แค่ฝาบนlenovoก็ล่อไป1700.-แล้วครับ พี่น้อง^^

Comment

ของผม อยากให้แตก ใจจะขาด ไม่ใส่ softcase กระเป๋าไม่มีฟองน้ำ ไม่เคยแตก
                    เอาเข้าไปเคลมเลยท่าน น่าจะได้ คุยกับศูนย์แบบ แอ๊บแบ๋ว หน่อย

Comment

ยืนใว้อาลัย 1 นาที

Comment

เวลาขับรถมอเตอร์ไซต์แล้วมันกะแท้สะอนอ่ะครับ เรื่องของเรื่องไม่ได้เอาใส่รูของ Notebook มัน ๆ ก้อเลยไม่มีฟองน้ำอ่ะครับพี่น้อง เหมือนกับว่าเอา NOte วางตั้งกับพื้นเลยล่ะครับ มันก้อเลยแตกไป

Comment

EEE PC เปลี่ยนได้ใหม่ ของผมโดนเหรียญเป็นรอยพอดีเอาEEE PC ใส่กระเป๋ากางเกง.....รับไม่ด้ายยยย 1700 ก็ยอมมม

Comment

สู้ ๆ ครับ

Comment

อยากเปลี่ยนเหมือนกานนน

เคยเอาG1sไปให้ศูนย์ใส่ITMให้ ดันทำฝาCoverเป็นรอยเต็มเลยย T^T
                              แถมช่างทะลึ่งใส่ไม่เป็นอีก สุดท้ายต้องกลับมายัดเอง

ปล.ศูนย์ฟอร์จูน ช่างชื่อ ชาญชัx ...

(555+)

Comment

Working...
                              X