Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 2หมื่น5 เล่นเกมหนักถึงหนักที่สุด+หัดลาก ไม่รวม จอ เคส ฮาดดิส ไรท์เตอร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 2หมื่น5 เล่นเกมหนักถึงหนักที่สุด+หัดลาก ไม่รวม จอ เคส ฮาดดิส ไรท์เตอร์

cpu ขอ intel นะครับ
    ส่วนแรมช่วยแนะนำหน่อยเอารุ่นไหนยี่ห้อที่ลากได้ดีจะได้พาcpuไปได้ไกลๆ
    psu ขอ tagan
    ช่วยจัดมาให้ดูหลายๆทางเลือก+เหตุผลในการตัดสินใจด้วยครับ

ดันๆหน่อย

Comment

CPU Intel E8400 3.00 GHz 6000.- Game + OC
      Mobo MSI P45 NEO3 4200.- OC
      RAM Geil Ultra (1*2) 2GB Bus 800 CL4 1850.- OC
      VGA POWER COLOR 4870 PCS+ 1 GB DDR5 (OC) 10000.- Game
      PSU Tagan U38 600 2700.-

Total 24700.-

Comment

รบกวนถามอีกทีครับ ไม่เคยใช้บอดของ msi มัน oc ดีมากหรอครับ
        ช่วยแ นะนำบอดของ gigabyte หรือของ asus
        ตัวที่ดีกว่าหรือแพงกว่านี้ในหลักร้อยมีไหมครับ

Comment

asus ก็ P5q-pro ครับ 4900.-

Comment

ไปหาดูมาราคาและสเปคพอๆกัน
            gigabyte p45 ds3r
            asus p5q pro
            msi p45 neo2 fr
            น่าใช้ทั้งนั้นเลยผมไม่เกี่ยงยี่ห้อขอให้ใช้ได้ดีประกันไม่มีปัญหา
            ช่วยแนะนำอีกทีครับ เอาตัวไหนมาคล็อคดี

Comment

งั้นก็แล้วแต่ชอบแล้วครับ 3 ตัวนั้นพอๆกันครับ P45 เหมือนกัน อยู่ที่คุณแล้วว่าชอบของค่ายไหนมากกว่ากัน

Comment

Working...
              X