Announcement

Collapse
No announcement yet.

อุปกรณ์เก็บ log file

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อุปกรณ์เก็บ log file

ช่วยแนะนำ เครื่องเก็บ log file ด้วยครับ เอาไปใช้ในองค์กร มีเครื่องคอม 60 ตัว (พรบ.กระทำความผิดเกี่ยวกับคอม 50) ถ้ามีไฟ วอลล์ หรือ การป้องกันการโจมตีได้ด้วย ยิ่งดีคับ รบกวนพี่ๆด้วยใช้ยี่ห้ออะไร รุ่นใหน ราคาเท่าไร บริษัทที่จำหน่าย ด่วนๆครับพี่

สงสัยจะแยซะแล้ว ม่ายมีคัยบอกเลย

Comment

ผมเห็นคนเขาเอา plawan มาครับแต่น่าจะใช้กับ linux ครับ
      www.plawan.com

Comment

ลองดูครับ

http://www.sran.net/

Comment

Originally posted by cameraman View Post
          ผมเห็นคนเขาเอา plawan มาครับแต่น่าจะใช้กับ linux ครับ
          www.plawan.com
          -____-'
          ผมโชคไม่ดีหรือเปล่าไม่รู้
          ลงตัว plawan ไม่ผ่านเลยสักรอบ
          ขึ้น setup error ตลอด
          ทั้งๆที่ md5 check แล้วก็ยังไม่ได้ แผ่นที่ write แล้ว verify ด้วยก็ไม่มี error

ตอนนี้เลยไปใช้ clarkconnect แทน

Comment

ขอบคุณท่านทุกท่านที่ช่วยแนะนำ เป็นประโยชน์มากๆ ครับ

Comment

หาได้ไวไว คร๊าบ

Comment

Working...
              X