Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD-4870 SONIC PALIT 9,XXX ร้านJIB ใช้ตัวพัดลมคู่ไหมครับไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HD-4870 SONIC PALIT 9,XXX ร้านJIB ใช้ตัวพัดลมคู่ไหมครับไหมครับ

HD-4870 SONIC PALIT PCI-E DDR5 Core:775/Mem:4000 256Bit DVI 9,720 บาท
    ในเวป JIB ไม่มีรูป มันใช้ตัวพัดลมคู่ตัวนี้หรอป่าวครับ ไม่แน่ใจ ว่าจะเก็บเงินเพิ่มอีก 3,000 น่าจะคุ้มกว่า

มียี่ห้อไหนถูกกว่านี้ไหม จะได้เก็บตังถูก

02-2549797 กด 0 ขอต่อร้าน JIB

Comment

ก็น่าจะใช่แหละ

Comment

ถูกชิปป

Comment

เกิดความอยากขึ้นอีกแล้ว

Comment

ยังมีอะไรที่คาดไม่ถึงมาให้ดูเรื่่อยๆจริงๆ

Comment

รับประทานไฟด้วยนะ

Comment

รอ Pwc อ่ะ

Comment

ประกันน้อยไป

Comment

การ์ด ตรา กบ โอ๊บๆ..

Comment

-ใช่ครับ ตัวนี้มี Display Port กะ Bios Switch ด้วย ซิ้งค์ก็เทห์และเย็นแบบสุดๆ
                      แต่ไอ้ที่ผมว่าไม่เข้าท่าก็มี เช่น ภาคจ่ายไฟเปลี่ยนเป็นแบบอนาลอก 4 เฟส (ของเดิมเป็นดิจิตอล) การ์ดก็รู้สึกว่าจะกินไฟมากกว่าตัว Ref อีกนิดหน่อยด้วย

Comment

Non-ref ถูกกว่าที่คิดอีกแฮะ *0*

Comment

Originally posted by gidd009 View Post
                          -ใช่ครับ ตัวนี้มี Display Port กะ Bios Switch ด้วย ซิ้งค์ก็เทห์และเย็นแบบสุดๆ
                          แต่ไอ้ที่ผมว่าไม่เข้าท่าก็มี เช่น ภาคจ่ายไฟเปลี่ยนเป็นแบบอนาลอก 4 เฟส (ของเดิมเป็นดิจิตอล) การ์ดก็รู้สึกว่าจะกินไฟมากกว่าตัว Ref อีกนิดหน่อยด้วย
                          ท่านครับ มีเวปที่รีวิว การ์ดตัวนี้ไหมครับ คือ สนใจตัวนี้เพราะมันใกล้บ้านอ่าครับ ไม่อยากสั่งในเวป ราคาก็พอดีเก็บตัว 3000 ได้ แล้วใช้ raidmax630W มีแต่คนว่าไม่เต็มเต็ง เปิดเล่น 6-8 ชม.ต่อวัน จะพอไหวไหม ครับ ฮาร์ดดิส2ตัว 160+160 dvd 1 ตัว

Comment

ไปเห็นตัวจริงมาแล้วสวยดีครับ

Comment

การ์ดกบ ยี่ห้อ ปาสะหลิด

Comment

Working...
                              X