Announcement

Collapse
No announcement yet.

BenQ S42 ประกันกี่ปีกันแน่?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• BenQ S42 ประกันกี่ปีกันแน่?

โทรไปถามร้านนึงที่เซียร์ เขาบอกว่าตัวนี้ประกันแค่ปีเดียว อยากถามเพื่อนๆว่าตกลง S42 ประกันกี่ปีกันแน่ครับ ขอบคุณครับ ผมเคยอ่านในเว๊ป Notebook ต่างๆ เขาเขียนว่าตัวนี้ประกัน 2 ปีน่ะครับ แต่ร้านบอก 1 ปี ก็เลยไม่แน่ใจน่ะครับ
    Last edited by leng_boy; 6 Sep 2008, 15:50:38.

มานน่าจะซื้อประกันเพิ่มได้นา

Comment

รู้สึกซื้อประกันเพิ่ม 3990 บาทนะครับ

Comment

ซื้อประกันเพิ่มได้คับราคา3990บาทต่อก่อนหมดอายุ1วัน โดยจะได้เป็นบัตรแข็งโลโก้เบนคิวมา

Comment

ผมเคยอ่านในเว๊ป Notebook ต่างๆ เขาเขียนว่าตัวนี้ประกัน 2 ปีน่ะครับ แต่ร้านบอก 1 ปี ก็เลยไม่แน่ใจน่ะครับ

Comment

ดันๆ

Comment

1ปี ครับ 100%

Comment

1 ปีครับ แต่เคยเห็นมีคนบอกว่า 2 ปีเหมือนกันแต่ผมไม่เชื่อ เนื่องจากว่ามันมีแต่ Asus เท่านั้นอ่ะครับพี่น้อง

Comment

1 ปีครับ มาตรฐาน
                  ยกเว้นบางรุ่นมีโปรโมชั่นถึงจะได้เป็น2ปี
                  (แต่ต้องได้บัตรแข็งสีม่วงๆของBENQมาด้วย)

Comment

1 ปีคับ ไปสอยมาแล้วที่ CSC เซ๊ยรังสิต

เสียดายตรงไดร์เวอร์ Nvidia มันไม่มีของ XP มาให้

เลยเปืดใช้ระบบ Hybrid Graphic ไม่ได้ เด๋วลองลง XP ก่อนเด้อ

Comment

Originally posted by ristora View Post
                      1 ปีคับ ไปสอยมาแล้วที่ CSC เซ๊ยรังสิต

เสียดายตรงไดร์เวอร์ Nvidia มันไม่มีของ XP มาให้

เลยเปืดใช้ระบบ Hybrid Graphic ไม่ได้ เด๋วลองลง XP ก่อนเด้อ
                      ซื้อมาที่เซียร์เท่าไหร่เหรอครับ วันนี้ผมไปถาม shop benq ที่เซียร์เหมือนกันเขาบอก 42900

Comment

Originally posted by creationz View Post
                        ซื้อมาที่เซียร์เท่าไหร่เหรอครับ วันนี้ผมไปถาม shop benq ที่เซียร์เหมือนกันเขาบอก 42900
                        40900 ที่ CSC พนักงานใจดีทุกคนเลย .... (ให้เครดิตพี่บอยนะจ๊า)

แต่ทำใจเรื่องไดร์เวอร์ของ xp นิดนะ เพราะยังไม่สมบูรณ์ T.T

Comment

เบนคิวถ้าไม่จัดโปรจะ1ปีนะคับ ถ้าจัดโปรจะ2ปีคับ

ส่วนs42xp เกือบสมบรูณ์ ติดตรงระบบไฮบิดใช้ในxpไม่ได้(ระบบที่สลับเป็นกาดจอแยกหรือออนบอด)ต้องใช้วิสต้า

ไงก็รอได้ไดเวอรืต่อไปคับ^^s41 xp กว่าจะเสถึยร2-3เดือนนะคับ

Comment

ราคาแรงไป
                            เด่วมันก็จะตก

Comment

Originally posted by ristora View Post
                              40900 ที่ CSC พนักงานใจดีทุกคนเลย .... (ให้เครดิตพี่บอยนะจ๊า)

แต่ทำใจเรื่องไดร์เวอร์ของ xp นิดนะ เพราะยังไม่สมบูรณ์ T.T
                              รบกวนรีวิวในคลับตามลายเซ็นข้างล่างผมด้วยนะคับ ทางเวปนั้นมีค่าเหนื่อยให้เป็นตั๋วหนัง2ใบคับ และสำหรับผู้สนใจด้วย^^ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

Comment

Working...
                              X