Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ Driver ตัวแปลงจอย ps2 แท้ เป็นUsb

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ Driver ตัวแปลงจอย ps2 แท้ เป็นUsb

ที่เป็นกล่องสามเหลี่ยมสีฟ้า
    เห็งคนอื่นเค้าเสียบแล้วใช้ได้เลย
    ของผมเป็น Vista 32 bit มันหาไม่เจอ ขึ้น unknow
    ขอบคุณครับ

ซื้อที่ไหนอ่ะ พันธุ์ทิีพย์มีป่าว ตรงไหน อยากได้มั่ง

Comment

ซื้อจอยเพล์มาเท่าไหร่หรอครับ

Comment

ไม่มีเหรอครับ -*-

Comment

ลง xp

Comment

ปกติ พอมัน เสียบ ปุ๊บมันก็ detec เจอเลยนะคัรบ
            เช่นของผมไง เสียบปุ๊บ ขึ้น เลย ไม่ต้องลงอะไรเพิ่ม
            สงสัยท่านใช้ วินโดวของทาน sokolz แน่ๆเลยเนี่ยะ

Comment

Vista Extreme Edition Sp1
              พึ่งอัพเดทเสร็จเมื่อกี้ ตอนนี้ก็ยังไม่ได้ครับ

Comment

มันจะมี driver หรือคับ กล่องมันก็เขียนว่า For 98 Me 2000 Xp

Comment

Working...
                X