overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 18 of 18

Thread: ขอถ้า dift !! NF..Carbon

uhus"01
    Guest

Default ขอถ้า dift !! NF..Carbon

ใครคือสุดยอด DK ประจำบอร์ด overclockzone
    dift king แห่ง overclockzone
    ส่ง screen shot มาดวลกันเลย.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

uhust"01
    Guest

Default dift king แห่ง overclockzone

ไม่จำกัดว่าจะใช้รถอะไร..... .. เพราะคำว่า DK มันคือ.. พระเจ้าแห่ง dift

OverclockZone Member Interslink's Avatar

เออ เอาเข้าไป...แต่ที่รู้ๆเว็บ http://www.nfsclub-th.net/ อะครับขึ้น 7 ล้าน
    เว็บนี้ DK NFS อยู่เยอะเว็บNFSอันดับหนึ่งของไทย

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

พอใจหรือยังครับ

OverclockZone Member Altimis's Avatar
    โลกที่เต็มไปด้วยอิงจูกับสาว ๆ ปราศจากบุรุษเพศและเพศที่สาม

ขอสักทีนะครับ

ภาษาวิบัติแบบนี้ ผมเกลียดจริง ๆ เลยครับ

พิมพ์ "ท้า" เป็น "ถ้า" แบบนี้ ขอตบกบาลสักทีได้มั้ยครับ? เกรียนแตกหรือไงครับ?

ปุ่มตัว "ท" มันอยู่คนละที่กับปุ่ม "ถ" ตั้งเยอะ ไม่ทราบว่าสมองเซลส์เดียวไร้หยักกดเข้าได้ยังไงครับ? ผมด่าไม่เลี้ยงจริง ๆ ด้วย พวกเล่นภาษาวิบัติเนี่ย... โดยเฉพาะพวกจงใจทำ

คุณทำเป็นเล่นแบบนี้นึกว่าไม่เป็นไร เล่น ๆ แต่ผมก็ใช้ภาษาไทยเหมือนกันนะครับ ทำแบบนี้เท่ากับดูหมิ่นคนไทยทุกคน

พระราม 2 เอกชัย-บางบอน บางขุนเทียน

Quote Originally Posted by กบในกะลา View Post
    พอใจหรือยังครับ
    เล่นกี่รอบถึงจะได้ยังงี้ผมว่าไม่ตํากว่า 20 รอบ 5555

OverclockZone Member กบในกะลา's Avatar

Quote Originally Posted by visionnet View Post
    เล่นกี่รอบถึงจะได้ยังงี้ผมว่าไม่ตํากว่า 20 รอบ 5555
    ่เล่น 3 รอบครับ หลังจากที่เห็นกระทู้นี้ แต่ยังไงก็ไม่ได้ 7 ล้านซะที
    พอจบรอบที่ 3 ก็ alt+F4 ออกเลยด้วยความโมโหและเมื่อยนิ้ว

7 ล้านขึ้นนี่ พี่ทำกันได้ไงค๊าบ

รอบแรกใช้ SUBARU ได้ 4 ล้านกว่า ๆ
    รอบ 2 ใช้ plymount ไรนี่แหล่ะ เขียนไม่ถูก ได้ 6 ล้าน 7
    รอบ 3 ลอง Evo ดู เหอะ ๆ คะแนนยังไม่ทันขึ้น alt+f4 ไปซะก่อน

OverclockZone Member sorotbug's Avatar

ตบเกรียน ไปครับ เด็กมัน แว้นซ์

OverclockZone Member TerrorORC's Avatar

10 ล้าน ไปแล้วครับ

OverclockZone Member Beaver_XT's Avatar
    ที่สุดปลายแผ่นดินโลก

ขอพูด(พิมพ์)ไม่กี่ประโยคละกันครับ

1.) หัวข้อกระทู้ตั้งได้งงมาก...นึกว่าจะถามเรื่องDrift "ถ้า" กับ "ท้า" มันไม่เหมือนกันนะครับ

Quote Originally Posted by uhust"01 View Post
    ไม่จำกัดว่าจะใช้รถอะไร..... .. เพราะคำว่า DK มันคือ.. พระเจ้าแห่ง dift
    2.) แปลกี่ที Drift King ก็แปลว่า พระราชาแห่งการDrift...

Quote Originally Posted by Interslink View Post
    เออ เอาเข้าไป...แต่ที่รู้ๆเว็บ http://www.nfsclub-th.net/ อะครับขึ้น 7 ล้าน
    เว็บนี้ DK NFS อยู่เยอะเว็บNFSอันดับหนึ่งของไทย
    3.) ถูกต้องนะคร้าบบบบ

Quote Originally Posted by กบในกะลา View Post
    7 ล้านขึ้นนี่ พี่ทำกันได้ไงค๊าบ
    4.) ขยัน+ตั้งใจ+ฝึกฝน+ไม่ยอมเบื่อ ครับผม!

OverclockZone Member Freekickgundam's Avatar

เพิ่งฟอแมทไป อุตส่าได้รถตำรวจมาเล่นเศษเหล็กวิ่งได้แล้ว
    อีก2พื้นที่ก็เจอบอส เศร้าเลย ไม่เล่นมันแล้วเซ็ง

OverclockZone Member tawnoei's Avatar

ผมได้ 2 ล้านเอง ไม่กล้าเอามาอวดอ่ะ

OverclockZone Member Drift's Avatar

ผมได้ 3 ล้าน นิ้วบวมแระ

OverclockZone Member nomo's Avatar

ป๋ม 2 ล้านก็หืดจับแระ ดริฟลงเขานะ ใช้รถคันเหลืองๆสั้นๆอ่ะ ไอ้คนที่ดริฟได้ 7 ล้าน มันพยายามวิ่งให้ได้เร็วๆตลอดตอนดริฟอ่าคับ คะแนนขึ้นเร็วมันเลยเยอะอ่า... ลองมาทำแล้วควบคุมม่ายทัน ชนขอบทางทุกที 555+

OverclockZone Member sifer2002's Avatar

เหอๆ แสนกว่าๆ เองครับ ด่านดริฟ ข้ามตลอด ไม่แข่ง สู้ไม่ได้คร๊าบบบบบ ( ผมขับรถไม่เก่งนิ อิอิ )

OverclockZone Member aomsinnn1985's Avatar

Quote Originally Posted by Altimis View Post
    ขอสักทีนะครับ

ภาษาวิบัติแบบนี้ ผมเกลียดจริง ๆ เลยครับ

พิมพ์ "ท้า" เป็น "ถ้า" แบบนี้ ขอตบกบาลสักทีได้มั้ยครับ? เกรียนแตกหรือไงครับ?

ปุ่มตัว "ท" มันอยู่คนละที่กับปุ่ม "ถ" ตั้งเยอะ ไม่ทราบว่าสมองเซลส์เดียวไร้หยักกดเข้าได้ยังไงครับ? ผมด่าไม่เลี้ยงจริง ๆ ด้วย พวกเล่นภาษาวิบัติเนี่ย... โดยเฉพาะพวกจงใจทำ

คุณทำเป็นเล่นแบบนี้นึกว่าไม่เป็นไร เล่น ๆ แต่ผมก็ใช้ภาษาไทยเหมือนกันนะครับ ทำแบบนี้เท่ากับดูหมิ่นคนไทยทุกคน
    หุหุ ว่าจะเม้นเรื่องนี้พอดีมีคนตัดหน้าละ อิอิคนไทยอ่ะเนอะใช้ภาษาให้มันถูกอ่ะดีแล้ว ผมใช้ lancer evo คับ บังคับง่ายดีได้2ล้านก็หืดจับแล้วครับ สู้ต่อไปนะริว(เบนซ์ก็น่าสนนะเสียดายแรงเกินไป คุมไม่อยู่สงสัยเหมือนปังย่า พาวเวอร์อัพ คอนโทรลลด อ่ะ อิอิ)

OverclockZone Member M_1000Tip's Avatar

Quote Originally Posted by sifer2002 View Post
    เหอๆ แสนกว่าๆ เองครับ ด่านดริฟ ข้ามตลอด ไม่แข่ง สู้ไม่ได้คร๊าบบบบบ ( ผมขับรถไม่เก่งนิ อิอิ )
    ผมก็ได้ แค่หลักแสนเหมือกัน ไม่ค่อยเก่ง Drif คับ แต่ถ้าเดินยิงกะบานผู้ก่อการร้ายอันนีชอบ เข้าเป้าทุกนัด พึ่งลุย R6 Vagus มาหมาด ๆ

Bookmarks

Bookmarks