Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถ้า dift !! NF..Carbon

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถ้า dift !! NF..Carbon

ใครคือสุดยอด DK ประจำบอร์ด overclockzone
    dift king แห่ง overclockzone
    ส่ง screen shot มาดวลกันเลย.......!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

dift king แห่ง overclockzone

ไม่จำกัดว่าจะใช้รถอะไร..... .. เพราะคำว่า DK มันคือ.. พระเจ้าแห่ง dift

Comment

เออ เอาเข้าไป...แต่ที่รู้ๆเว็บ http://www.nfsclub-th.net/ อะครับขึ้น 7 ล้าน
      เว็บนี้ DK NFS อยู่เยอะเว็บNFSอันดับหนึ่งของไทย

Comment

พอใจหรือยังครับ

Comment

ขอสักทีนะครับ

ภาษาวิบัติแบบนี้ ผมเกลียดจริง ๆ เลยครับ

พิมพ์ "ท้า" เป็น "ถ้า" แบบนี้ ขอตบกบาลสักทีได้มั้ยครับ? เกรียนแตกหรือไงครับ?

ปุ่มตัว "ท" มันอยู่คนละที่กับปุ่ม "ถ" ตั้งเยอะ ไม่ทราบว่าสมองเซลส์เดียวไร้หยักกดเข้าได้ยังไงครับ? ผมด่าไม่เลี้ยงจริง ๆ ด้วย พวกเล่นภาษาวิบัติเนี่ย... โดยเฉพาะพวกจงใจทำ

คุณทำเป็นเล่นแบบนี้นึกว่าไม่เป็นไร เล่น ๆ แต่ผมก็ใช้ภาษาไทยเหมือนกันนะครับ ทำแบบนี้เท่ากับดูหมิ่นคนไทยทุกคน

Comment

Originally posted by กบในกะลา View Post
            พอใจหรือยังครับ
            เล่นกี่รอบถึงจะได้ยังงี้ผมว่าไม่ตํากว่า 20 รอบ 5555

Comment

Originally posted by visionnet View Post
              เล่นกี่รอบถึงจะได้ยังงี้ผมว่าไม่ตํากว่า 20 รอบ 5555
              ่เล่น 3 รอบครับ หลังจากที่เห็นกระทู้นี้ แต่ยังไงก็ไม่ได้ 7 ล้านซะที
              พอจบรอบที่ 3 ก็ alt+F4 ออกเลยด้วยความโมโหและเมื่อยนิ้ว

7 ล้านขึ้นนี่ พี่ทำกันได้ไงค๊าบ

Comment

รอบแรกใช้ SUBARU ได้ 4 ล้านกว่า ๆ
                รอบ 2 ใช้ plymount ไรนี่แหล่ะ เขียนไม่ถูก ได้ 6 ล้าน 7
                รอบ 3 ลอง Evo ดู เหอะ ๆ คะแนนยังไม่ทันขึ้น alt+f4 ไปซะก่อน

Comment

ตบเกรียน ไปครับ เด็กมัน แว้นซ์

Comment

10 ล้าน ไปแล้วครับ

Comment

ขอพูด(พิมพ์)ไม่กี่ประโยคละกันครับ

1.) หัวข้อกระทู้ตั้งได้งงมาก...นึกว่าจะถามเรื่องDrift "ถ้า" กับ "ท้า" มันไม่เหมือนกันนะครับ

Originally posted by uhust"01 View Post
                      ไม่จำกัดว่าจะใช้รถอะไร..... .. เพราะคำว่า DK มันคือ.. พระเจ้าแห่ง dift
                      2.) แปลกี่ที Drift King ก็แปลว่า พระราชาแห่งการDrift...

Originally posted by Interslink View Post
                      เออ เอาเข้าไป...แต่ที่รู้ๆเว็บ http://www.nfsclub-th.net/ อะครับขึ้น 7 ล้าน
                      เว็บนี้ DK NFS อยู่เยอะเว็บNFSอันดับหนึ่งของไทย
                      3.) ถูกต้องนะคร้าบบบบ

Originally posted by กบในกะลา View Post
                      7 ล้านขึ้นนี่ พี่ทำกันได้ไงค๊าบ
                      4.) ขยัน+ตั้งใจ+ฝึกฝน+ไม่ยอมเบื่อ ครับผม!

Comment

เพิ่งฟอแมทไป อุตส่าได้รถตำรวจมาเล่นเศษเหล็กวิ่งได้แล้ว
                        อีก2พื้นที่ก็เจอบอส เศร้าเลย ไม่เล่นมันแล้วเซ็ง

Comment

ผมได้ 2 ล้านเอง ไม่กล้าเอามาอวดอ่ะ

Comment

ผมได้ 3 ล้าน นิ้วบวมแระ

Comment

ป๋ม 2 ล้านก็หืดจับแระ ดริฟลงเขานะ ใช้รถคันเหลืองๆสั้นๆอ่ะ ไอ้คนที่ดริฟได้ 7 ล้าน มันพยายามวิ่งให้ได้เร็วๆตลอดตอนดริฟอ่าคับ คะแนนขึ้นเร็วมันเลยเยอะอ่า... ลองมาทำแล้วควบคุมม่ายทัน ชนขอบทางทุกที 555+

Comment

Working...
                              X