Announcement

Collapse
No announcement yet.

หัดโอเวอร์คล๊อกกับ PD 940

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หัดโอเวอร์คล๊อกกับ PD 940

เครื่องไม่มีการ์ดจอนะครับเลยไม่มีผล 3 d มาให้ชมแถมปรับ cl ไม่ค่อยจะเป็นอีกต่างหาก ปรับแล้วชอบแต๊บ

ดูกันต่อ นี่ on air ปิดฝาเคสด้วยร้อนจริงๆ pd ตัวนี้

Comment

เอ่อ ไม่มีการ์ดจอแล้ว มีภาพขึ้นหน้าจอได้ไงครับเนี่ย ^ ^ ล้อเล่นครับ

Comment

เดี๋ยวไปช่วย OC ให้ที่บ้านไม๊่ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
          เดี๋ยวไปช่วย OC ให้ที่บ้านไม๊่ครับ อิอิ
          เครื่องจะเอาไปวาง colo แล้วคับเหลือจับ hdd ยัดคงไม่ต้องรบกวนคุณพีคุงหรอกครับ

Comment

ถ้าวาง Colo อย่าไป OC มันเน้อ = ='

Comment

Working...
            X