Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYE 9500 GT มีปัญหาครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYE 9500 GT มีปัญหาครับ

ผม ประกอบ เครื่องมี4เครื่อง Mainbode GIGABYE epi ds3l กับ กาดจอ GIGABYE 9500 GT
    ผมลง วินโดวเสร็จ แล้ว ลง Drivers กาดจอ เสร็จ แล้วบูท พอไปถึง โลโก้ Xp หายไป ก็ ขึ้น NOSignal งง เลย เข้า SafeMode เข้าได้ น่ะครับ แต่ เข้า วินโดว ไม่ได้ ขึ้น NoSignal เชย เลย
    ใครเคยเจออาการ อย่างนี้ ทำงไ ดี ครับ ช่วย ทีครับ ผม ขอบคุน ครับ

ไม่มั่นใจว่าไฟพอหรือเปล่าครับ?

Comment

เข้า SafeMode ลบไดร์เวอร์ VGA ออก
      แล้วก็ลงไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่นที่ไม่ใช่ตัวเดิมนี้ดู

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        เข้า SafeMode ลบไดร์เวอร์ VGA ออก
        แล้วก็ลงไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่นที่ไม่ใช่ตัวเดิมนี้ดู
        ผมลอง ไป โหลด มา แล้วครับ เรื่องไฟ ก็ ไม่น่าจะ มี ปัญหา น่ะครับ เพราะ ใช้ เคส ของ ดีลัก แล้ว ก็ เปลี่ยน ซัฟพลาย ใหม่ แล้วครับ

Comment

ก็ยังไม่หาย สักทีเลย งิงิ ส่งสัย ต้องเอาไปให้ที่ร้าน ดูซ่ะล่ะ-*-

Comment

Working...
          X