Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเรื่อง Battle Fild 2 ยูโร ฟอส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเรื่อง Battle Fild 2 ยูโร ฟอส

เมื่อวานซื้อ Battle field 2 ยูโร ฟอสมาครับ ปรากฏว่า มันไม่มีแผ่นอ่ะครับ ข้างใหนแผ่นมีแต่ Code ให้ดาวโหลดผ่านหน้าเวบเอาเอง เซ็งเลยครับ พอเข้าเวบไปดาวโหลด ก็ไม่มีที่ให้ดาวโหลดอีก เซ็งครับ เซ็ง ใครรู้ตอบทีครับ ต้องทำไง

แย่จัง

มันไม่ใช้มือโปรครับมันเอาเว็บที่มีให้โหลดเกมมาทำริงค์ไว้ในแผ่นมันไม่เอาตัวเกมมาให้อะดิ
    เพราะไอพวกนี้อะนะมันไปซื้อรหัสจากเจ้าของเว็บและมันก็ไปโหลดเกมจากเว็บนั้นมาก๊อปขาย
    ให้พวกเรามาซื้อแต่อันนี้มันเล่นไม่โหลดอะครับ

*ผมไม่แน่ใจนะถ้าผิดอะไรขอโทษด้วย

Comment

ผมเคยอ่านในFGนะครับเกมbf2:euroนี่ต้องดาวโหลดเอาผ่านอินเทอร์เนตเอาเองนะครับ

Comment

Working...
      X