Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครมีไดร์ฟเวอร์กล้อง เวปแคมบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครมีไดร์ฟเวอร์กล้อง เวปแคมบ้างครับ

พอดีได้กล้อง โนเนมมาตัวนึงแต่ไม่มีไดร์ฟเวอร์ครับ ใครมีช่วยอัพโหลด หรือส่งให้ผมหน่อยครับ
    ------------------
    ขอบคุณครับผม
    Last edited by eXzato; 16 Jan 2007, 12:43:27.

อยากช่วยอ่ะ แต่ว่า ไม่มีอะไรเลยงี้ รูปประพรรณสํญฐานก็ไม่มี ไม่รู้จะช่วยหาไงเหมือนกัน --"

ให้มัน auto update driver ผ่านเวปไม่ได้หรือครับ
    หรือว่าใช้ driver กลางได้หรือเปล่า อันนี้ไม่รู้จริงๆ ไม่เคยเล่นเวปแคม :P

Comment

มีรูปมันรึเปล่าครับ ขอดูหน่อย

Comment

ก็คือ มันมีไฟ led สีขาวข้างละ3ดวงครับ กรอบเป็นอลูมิเนียมครับ มีไมคในตัว
        ลอง AMcap ก็มองไม่เห้นครับ

Comment

Working...
        X