Announcement

Collapse
No announcement yet.

กล่อง QNAP TS-109 II มีใครเล่นเป็นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กล่อง QNAP TS-109 II มีใครเล่นเป็นบ้างครับ

กล่อง QNAP TS-109 II คิดว่าทีคนรู้จักกันดีนะครับ ทางเวปเข้าเคยทําReview มาให้ดูแล้วนะครับคือผมอยากรู้ว่าในหมวดของ Dowloadนะครับมันสร้างไฟล์.Torrent แล้วปล่อยให้อัปโหลดยังไง่ครับ พอจะมีใครเก่งๆช่วยแนะนําทีครับ

ผมใช้ รุ่น TS-101 มาเกือบ 2 ปีล่ะ มีอะไรถามมาล่ะกัน

เท่าที่เคยใช้มารู้สึกว่ามันไม่สามารถสร้าง Torrent ไฟล์เองได้นะครับ มีแต่โหลดไฟล์ Torrent มา แล้วให้เจ้า Nap เปิดโหลดงาน ปกติถ้ามันโหลดเสร็จมันจะลบงานออก ถ้าจะให้มันอัพต่อก็ต้องไปเซ็ตตรง share time อ่ะ ว่าจะให้มันอัพต่อไปอีกกี่ชั่วโมง

Comment

Working...
    X