Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น COD4 Online กระตุกอ่ะช่วยทีงับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น COD4 Online กระตุกอ่ะช่วยทีงับ

หรือว่ามันเป็นที่เครื่องผมเองอ่ะครับ หรือเป็นเพราะว่าเป็นโน๊ตบุค
    เจอศัตรูทีไรค้างนิดนึงโผล่มาตายเฉยเลย
    http://www.9final.com/computer/benq-...ga-p-8999.html

CPU C2D 1.8
    Nvidia Geforce 8600m gs 512MB
    RAM DDR2 1 GB
    MAXNET 2MB

ดูค่าปิ๊งครับ

เกิน 80 กระตุกแน่ ยิ่ง100+ กระตุกชัว

Comment

ปิง 60 เลยครับ -*- Net 2 MB นะ

มันกระตุกแบบค้างชั่วขณะหนึงแล้วโผล่มาเราตายเลย
      เหมือนกับว่า้เจอศัตรูปั๊บเรายืนนิ่งๆให้มันยิงพอเราตายก็หาย

Comment

Ram ครับ

เพราะ ว่าเวลา เล่น ออนไลน์จะใช้ Ram มากกว่า ปรกติน่ะ
        ของผมใช้ 1.5gb อ่ะ ปรับภาพสูงแล้วเล่น 40 คน

Comment

แรมไม่พออ่ะ ผมเล่นเซิฟนอกห้อง 50 คน แรม 2G. ซัดไป 80-90%

Comment

เล่นเชิฟไหนครับ ถ้าช่วงนี้เล่นxnetจะกระตุกเป็นธรรมดาเพราะเชิฟมันแลค กระตุกทุกคนเลย

Comment

ขอแจมกระทู้หน่อยนะครับ
              จะได้ไม่เปลือง ผมเข้าเซิพ starzap ไม่ได้อ่ะครับ
              แต่เข้าของ newera,xnet ได้ จะต้องทำยังไงถึงจะเข้าได้อ่ะครับ

Comment

ทำบุญเยอะๆครับ

Comment

Originally posted by Robokiss View Post
                  ขอแจมกระทู้หน่อยนะครับ
                  จะได้ไม่เปลือง ผมเข้าเซิพ starzap ไม่ได้อ่ะครับ
                  แต่เข้าของ newera,xnet ได้ จะต้องทำยังไงถึงจะเข้าได้อ่ะครับ
                  STARZAP ตอนนี้ล่มอยู่ครับ อาจจะล่มยาว เพราะเจ้าของไม่มีเวลาไปทำครับ

Comment

[QUOTE=sphasuta;4148518]STARZAP ตอนนี้ล่มอยู่ครับ อาจจะล่มยาว เพราะเจ้าของไม่มีเวลาไปทำครับ[/QUOT]
                    รับทราบครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X