Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันเพี้ยนที่อะไรหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันเพี้ยนที่อะไรหรอครับ

คือ ตามรูปครับ คือ รอบของพัดลม โปรแกรมเอเวอร์เรส มันไม่ตรงอ่ะครับมันสลับกับพัดลมอีกตัวของบอร์ด(NF6P) ครับผม แต่ในโปรแกรมอื่นมันก็ตรงดี ทั้ง Speed Fan HW monitor ในใบออสก็แสดงผลถูก
    มีแต่ใน เอเวอร์เรสโปรแกรมเดียว ที่มันแสดงผลสลับกัน อยากรู้ครับว่ามันเป็นที่อะไร เมนบอร์ด หรือตัวโปรแกรม
    เอเวอร์เรส หรืออะไรอีกครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับว่าแก้ยังไง พอดีใช้โปรแกรมเอเวอร์เรสบ่อยด้วย
    แล้วลองมาหลาย V แล้วมันก็เป็นอ่ะครับ ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณครับผม

(อุณหภูมิ MCP 50องศา (ติดพัดลมแล้ว) มันร้อนไปใหมครับ แล้วของ พี่ๆเท่าไรกันบ้าง NF6P )
    Attached Files

เพี้ยนและสับสนเป็นเรื่องปกติครับ

Comment

หรือว่าเป็นปรกติของบอร์ดนี้ครับ ขอบคุณครับผม

Comment

ถ้าส่วนมากบอกถูก มีโผลมาผิดอันเดียว ต้องไล่มันออกไป

Comment

ขอบคุรครับ ดันไป ผมใช้มันบ่อย จิตมันเลยสับสน

Comment

-*-:

Comment

ดันไปครับผม

Comment

ผมว่าคนใช้เพี้ยนครับ

ปล.ล้อเล่นเด้อคะเด้อ

Comment

Working...
                X