Announcement

Collapse
No announcement yet.

การ์ดจอพัดลมไม่หมุนสะเเล้ว เคลมได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• การ์ดจอพัดลมไม่หมุนสะเเล้ว เคลมได้ไหมครับ

8500GT ประกัน Microware
    พัดลมมันไม่หมุน เคลมได้ไหมครับ หรือถอดเปลี่ยนพัดลมเอาคุ้มกว่าไปเสี่ยงเคลม ( อาจจะได้ของเน่ามา)

ช่วยแนะนำทีครับ

เคลมโลดเลยคับ

Comment

ได้
      เอาไปเคลมโลดที่ 1000 ทิป

Comment

เอาไปเคลมน่าจะได้นะครับเผลอๆอาจจะได้ของใหม่ด้วยหรือไม่ก็บอกเขาขอเพิ่มงบเอา 8600 มาก็ได้

Comment

ส่งเคลมรอนานไหมครับ หรือเคลมเปลี่ยนเลยแบบ DCOM

Comment

รอไม่นานคับ เคยไปเคลมของ Microware พนักงานบริการดีด้วย
            รอเทสปุ๊ป เสียเปลี่ยนใหม่ให้คับ

Comment

กรณีผมเคลมได้ไหมครับ

ซื้อจาก jib ไม่รุประกันไร

GF7300GT DDR3

เคลมยากป่ะครับ

เอาใบอะไรไปมั่งหรือเอาแต่กาดไปเลย

Comment

จากของเดิม 8500Gt
                ขอเปลี่ยนเป็รุ่นอื่นได้ไหมครับ เพิ่มตังเอา
                แล้วถ้าได้ เอารุ่นไหนดีครับ
                Asus 3870 DDR4 เป็นไงครับ เน้นเกม

Comment

เปลี่ยนแต่พัดลมให้ ถ้าพัดลมเสียอย่างเดียว ไม่มีเปลี่ยนทั้งตัว

Comment

แง่ว......

Comment

Working...
                    X